Hôm nay là một ngày đẹp trời và mình là một bệnh nhân ung thư.

uitce

Reaction score
0
dấu hiệu của ung thư vòm họng là gì thế bác, mà tiên lượng 38% là cao rồi đấy bác cố lên nhé :D

Mr_ke

Reaction score
0
NhoiTrongTim said:
cố gắng lên thím, hy vọng gấu thím sẽ lại 1 lần nữa làm thiên thần hộ mệnh cho thím, 38% là lớn lắm rồi thím, xác xuất 1% đôi khi cũng xảy ra mà thím, đừng nản lòng :chaymau:
trước em chơi gunny 0,1% còn lên nữa là :byebye:

Reaction score
1
Nếu mình còn 38%, và người duy nhất yêu thương mình bỏ mình mà đi mãi, các bác nghĩ mình còn tí nghị lực nào để sống tiếp không?

Mr_ke

Reaction score
0
BELoster-The Messenger said:
Nếu mình còn 38%, và người duy nhất yêu thương mình bỏ mình mà đi mãi, các bác nghĩ mình còn tí nghị lực nào để sống tiếp không?
đâu phải chỉ em ấy yêu thương thím đâu, còn gia đình và bạn bè mà :pudency: gái gú là phù du, thầy u là tất cả :byebye: thím phải sống chứ, cơm bố mẹ nuôi hơn 20 năm giờ đổ sông đổ bể à, phải sống tiếp để báo đáp thầy u chứ

Reaction score
1
Mr_ke said:
đâu phải chỉ em ấy yêu thương thím đâu, còn gia đình và bạn bè mà :pudency: gái gú là phù du, thầy u là tất cả :byebye: thím phải sống chứ, cơm bố mẹ nuôi hơn 20 năm giờ đổ sông đổ bể à, phải sống tiếp để báo đáp thầy u chứ
Thím nói nghe rất dễ, nhưng thực ở trong tình cảnh của mình mới hiểu. Cái chết đúng là đáng sợ, không phải là đáng sợ vì nó giết mình mà đáng sợ ở chỗ đem lại đau khổ cho người xung quanh mình.

Reaction score
1
__CancerLeo said:
Trời,tội thím vậy,khi nào thím phẫu thuật
Hè này sau khi về Vn thăm người yêu mình, mình sẽ làm phẫu thuật. Mình chỉ cần đứng từ xa nhìn em ấy thôi, không cần gì nhiều. Cũng do mình mà ra cả.

mhung08

Reaction score
0
em mới ra đời ,lên trên này đọc nhiều truyện mà xúc động vãi cả luôn. đời thật nhiều éo le,
em thì em chả biết nói gì, mong bác vượt qua, cố gắng mà đứng lên. em thấy ở voz bựa nhưng tình cảm lắm bác ạ.
thân.!