Hôm nay là một ngày đẹp trời và mình là một bệnh nhân ung thư.

mhung08

Reaction score
0
ôi sao tình yêu nó đến nhẹ nhàng đến thế nhỉ. em lại ước bác ạ......

nguyentrongduc9a2

Reaction score
0
Ôi cái ngón giữa, chắc lúc đó Thím BE tưởng mình sắp bị hấp chứ gì, cái ngón giữa huyền thoại, Fhắc diu

wtf2013

Reaction score
0
Bạn và em ấy được ông trời sắp đặt là của nhau rồi . Nên chắc sẽ không ai chia rẽ được . :)

doraekido_193

Reaction score
0
xã hội càng phát triển, bệnh tật lại càng quái ác. E cũng có ng thân ko qua khỏi vì ung thư :canny: vậy nên thớt của bác ko khỏi làm e chú ý.
Đầu tiên xin tỏ thái độ tâm fục, bàn fím fục vì nghị lực và tinh thần lạc quan của bác trc bệnh tật :surrender:
Thứ 2 là e xin GATO toàn tập với bác vì e may mắn chưa fát hiện bệnh j nguy hiểm trong ng mà 3 năm qua vẫn chưa có đứa con gái nào cứu rỗi tâm hồn lạnh giá của e trong khi tuổi xuân còn đang fơi fới :chaymau:
Thứ 3 là chúc bác mắc nợ trần gian lâu dài và tiếp tục viết truyện trả nợ thêm vài chục năm nữa :look_down: a e Vozer sẵn sàng đặt gạch hóng tác phẩm mới của bác

wjndy1

Reaction score
0
Ax...chia buồn vs thím..cũng 1 thời ăn nằm vs truyện của thím đấy..hix.cơ mà men voz nữ,xinh đẹp,bựa,ghét kầy pop....có tồn tại á..???????
P\s:ai quăng cho mìh ảnh bạn ý vào inbox đc ko ???mìh ko phát tán đâu mà lo,kiểm chứng xem thật ko thôi...thanks nhiều...

Xaumagau

Reaction score
0
Thím không viết tiếp phần 2 truyện ngẫm à, mà e linh lấy chồng chưa hả thím :D

Dolphin9x

Reaction score
0
Tiếp tục hóng. Thớt này són lâu quá, đáng ăn gạch :brick: