Hôm nay là một ngày đẹp trời và mình là một bệnh nhân ung thư.

Black_Fang

Reaction score
0
tonisd said:
Khó, thậm chí rất khó nhưng nó không đồng nghĩa với không thể.
Hãy tin rằng thím có thể, tin rằng bản thân thím sẽ làm đc sẽ qua được để được sống.
Thím vẫn còn đang sống, sự sống và khao khát được sống của thím không còn hay sao. THẰNG TỒI.
Tuổi trẻ, sức thanh niêm mà cứ nghĩ vực thẳm thì sẽ không lên được đỉnh núi mà chỉ nhìn xuống cái vực ấy rồi không bị đẩy xuống thì cũng tự nhảy xuống vì sợ hãi và hèn nhát.
Sự hèn nhát giết chết cả 38% sống của thím đấy!
Sống lạc quan lên, ừ thì vì cái gì cũng được nhưng mạng sống là quan trọng.
Vui vẻ lạc quan yêu đời khao khát được sống thì em tin thím không chỉ có 38% mà là 100% đấy đồ ĐÀN BÀ.
CỐ LÊN MÀ SỐNG. ĐỪNG NGHĨ ĐẾN CÁI CHẾT VÌ NHƯ THẾ THÍM SẼ TRỎ THÀNH 1 THẰNG MỀM YẾU MÀ KHÔNG PHẢI "T" EM ĐỪNG CẢM NHẬN
Đệt! lần sau nhớ viết thêm tên tác giả ở cuối nhá!:gach::gach:

dude_nude

Reaction score
0
:sosad: Đọc kỉ niệm 4 của thým buồn quá, em cũng yêu xa nhưng chỉ cách có mấy trăm km, tháng gặp nhau đc 1 lần thôi mà nhiều lúc chữ nhớ nó cũng to đùng ra ấy.
Dù sao cũng mong thým sẽ lâp thớt review đã chống chọi lại bệnh ung thư ntn . Good luck. :cheers:

tujlacontrai

Reaction score
0
sao thớt yếu đuối quá vậy chết có j mà fải sợ như lịch sử thì chị Võ Thị Sáu còn hát trước khi chết nữa cơ mà phải có niềm tin mới sống được chứ mình thì chẳng biết nói j nên chúc thím tai qua nạn khỏi vậy

cupizo3

Reaction score
0
chả biết nói gì... amstrong cũng bị ung thư mà cũng chữa dc đấy thôi
quan trọng là ko dc bi quan thím ạ... mong thím mau khỏi bệnh

Mr_ke

Reaction score
0
BELoster-The Messenger said:
Thím nói nghe rất dễ, nhưng thực ở trong tình cảnh của mình mới hiểu. Cái chết đúng là đáng sợ, không phải là đáng sợ vì nó giết mình mà đáng sợ ở chỗ đem lại đau khổ cho người xung quanh mình.
nếu thím quyết tâm sống thì kể cả 1% biết đâu sẽ thành công, mà quyết tâm chết thì 99,9% cũng thành 0% mà thôi :pudency: