⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

thangngo

Reaction score
0
Leonardo De Kenji said:
Ngon đấy bác. Mà chốt lại Brown hay Red dân văn phòng gõ sướng hơn nhỉ để em chốt, máu quá rồi :beauty:
Em có Blue và Red thì ưu tiên gõ Red ở văn phòng, Brown chưa có để thử

huuloc12

Reaction score
1
E thấy brown gateron khấc rõ lắm, còn cherry chưa thử
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

GoldMember

Reaction score
0
jacobien said:
đúng rồi, thực ra cái khấc của brown nó tí tẹo nếu không phải thuộc loại đôi bàn tay vàng thì cũng gần như bỏ qua luôn, gõ giống red 90% (brown mới luôn chứ không tính mấy con mòn khất), nếu mà mua nhiều switch để đổi gió gõ cho khác bọt này nọ thì mua 1 con là brown hoặc red, 1 con là blue, chứ mua cả brown lẫn red thì hơi phí :)
Phím đầu tiên mình là con km570 cherry blue, giờ đang xài anne gateron red và chờ order dz60 box red vì lỡ ghiền linear rồi. :beauty:
Cherry Clear với Grey thì khấc rõ hơn được chút.

jacobien

Reaction score
1
GoldMember said:
Phím đầu tiên mình là con km570 cherry blue, giờ đang xài anne gateron red và chờ order dz60 box red vì lỡ ghiền linear rồi. :beauty:
Cherry Clear với Grey thì khấc rõ hơn được chút.
tui cũng khoái linear, đang xài red, thằng em chơi con brown, 2 con gõ na ná nhau, con brown hơi sần sật cái khấc :)

KytoSai

Reaction score
0
Vừa làm em này bên TD "Infinity RG-987 Black -RGB Led Mechanical Brown TKL Keyboard"
Phải công nhận 1 điều là phím quá tốt trong tầm giá, nếu so với cái bàn phím tesoro cách đây 3 năm mình dùng thì ngang ngửa @@ nhưng giá chỉ 800k. Cũng nhờ mấy anh TQ mà giá mấy cái bàn phím cơ ngày càng tốt,

seneken

Reaction score
0
Leonardo De Kenji said:
Ngon đấy bác. Mà chốt lại Brown hay Red dân văn phòng gõ sướng hơn nhỉ để em chốt, máu quá rồi :beauty:
Red đi, văn phòng thì dùng red được rồi. :byebye:

moelogxam

Reaction score
0
KytoSai said:
Vừa làm em này bên TD "Infinity RG-987 Black -RGB Led Mechanical Brown TKL Keyboard"
Phải công nhận 1 điều là phím quá tốt trong tầm giá, nếu so với cái bàn phím tesoro cách đây 3 năm mình dùng thì ngang ngửa @@ nhưng giá chỉ 800k. Cũng nhờ mấy anh TQ mà giá mấy cái bàn phím cơ ngày càng tốt,
Éo hiểu sao tung hô cái bp sw Kailh :sogood: trong khi tầm giá này có thể mua Gateron ngon hơn. Hay PR trá hình :canny:
Được gửi từ - vozForums

manungudoc

Reaction score
0
tesoro nhớ trước cũng đc tung hô lắm nhưng giờ chắc chết hết r nhỉ :adore::adore:

bua_liem_than_khi

Reaction score
0
moelogxam said:
Éo hiểu sao tung hô cái bp sw Kailh :sogood: trong khi tầm giá này có thể mua Gateron ngon hơn. Hay PR trá hình :canny:

Được gửi từ - vozForums
tầm giá này có con nào dùng switch gateron thế bác gt em. em mới chơi nên đang gimf con phím nào rẻ để dùng thử