⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

Viphm

Reaction score
0
bọn này sw đc lube là chính xác nhé bác

hhh_b6 said:
Chán là chán do tên tuổi của hãng ko ngon hay chán là chán cái gì? Bác hỏi chung chung mơ hồ vãi.
Theo mình biết kd87 được mang về TW làm nên mặc định là chất lượng hoàn thiện ngon hơn CN. Thông tin ngoài lề là được pre lube nhẹ nhưng trừ khi được rã 1 cái sw ra kiểm tra thì mình mới biết được đúng hay không vì theo đánh giá là rất khó xác nhận.
Giá cả thì chênh lệch khakha nên với mình C87 vẫn ngon hơn nếu ko cần led :"> mua về rồi mua thêm 1 cái xi lanh lube stable bơm vào type 1-2 ngày bao ngon.

comvoz

Reaction score
0
Các bác có hay vác bàn phím đi làm không? Em đang tính mua 1 cái túi để bàn phím rồi mang đi làm, bác nào dùng túi loại này tư vấn em 1 cái với. Của em là TKL :D

kenzshinzz

Reaction score
0
Trong tầm giá 1tr4~ thì ikbc c87 với CM Masterkeys S led trắng cái nào ngon hơn nhỉ các bác, tại cái CM đang giảm giá nên phân vân:chaymau::shame:

neverland00

Reaction score
0
kenzshinzz said:
Trong tầm giá 1tr4~ thì ikbc c87 với CM Masterkeys S led trắng cái nào ngon hơn nhỉ các bác, tại cái CM đang giảm giá nên phân vân:chaymau::shame:
nếu cần led lấy con CM, ko thì lấy IKBC dễ chọn mà :)

t11nguyen

Reaction score
0
KytoSai said:
Các bác ơi cho hỏi trong tầm giá 1tr8 đổ xuống tư vân giúp mình 1 em keyboard không dây cơ hoặc giả cơ ổn ổn vơi ọ
...

Vì sắp build dàn máy nên dư không nhiều để đầu tư phím cơ xịn

Xin cảm ơn !!!
Cố thêm thì hình như có ikbc td104 hay kd104 :D em quên tên rồi là có cáp rời đó

huuloc12

Reaction score
1
Ở đây có bác nào gỡ drovak chỉ e mẹo ctrl C, ctrl V với cái điều hướng YouTube bằng phím JKL với ạ! Mỗi lần copy paste khổ quá
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

manungudoc

Reaction score
0
KytoSai said:
Các bác ơi cho hỏi trong tầm giá 1tr8 đổ xuống tư vân giúp mình 1 em keyboard không dây cơ hoặc giả cơ ổn ổn vơi ọ
...

Xin cảm ơn !!!
tầm đấy hoặc thêm tí kiếm mấy con tada pro hay keywalker mà dùng. Lên chợ rao chắc là có người bán đó bác :chaymau::chaymau:

KytoSai

Reaction score
0
manungudoc said:
tầm đấy hoặc thêm tí kiếm mấy con tada pro hay keywalker mà dùng. Lên chợ rao chắc là có người bán đó bác :chaymau::chaymau:
Vừa trầm ngâm suy nghĩ mất 1 hôm, quyết định chắc quất cái bàn phím cơ TQ 700k đủ sài tèn tèn, có dây thì chịu vậy :stick: ...

Mai mốt có tiền làm con Logitech G103 không dây cho ngon, :sosad: ...

Quất dàn máy hao máu quá, cảm ơn các bác !!!!

amdsempron

Reaction score
0
KytoSai said:
...

Xin cảm ơn !!!
Khong ngai layout 60% thi quat Anne Pro nhe bac :)