⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

moelogxam

Reaction score
0
bua_liem_than_khi said:
tầm giá này có con nào dùng switch gateron thế bác gt em. em mới chơi nên đang tìm con phím nào rẻ để dùng thử

ủa mà sao bên tân doanh đăng con bác kia dùng switch cherry có chém ko nhỉ.
http://tandoanh.vn/products/infinity...echacnical-key

vãi cả gió. Mà tầm giá xấp xỉ 1 triệu có con nào dùng gateron thì ngon quá.
Ganss 61 Cherry, Rantopad MXX Gateron :chaymau:

tru5tzz

Reaction score
0
bua_liem_than_khi said:
tầm giá này có con nào dùng switch gateron thế bác gt em. em mới chơi nên đang tìm con phím nào rẻ để dùng thử

ủa mà sao bên tân doanh đăng con bác kia dùng switch cherry có chém ko nhỉ.
http://tandoanh.vn/products/infinity...echacnical-key

vãi cả gió. Mà tầm giá xấp xỉ 1 triệu có con nào dùng gateron thì ngon quá.
Tôi biết chỗ bán gateron mà dưới 1tr nhưng là hàng xách tay. Bảo hành trách nhiệm 1 tháng
Gửi từ Xiaomi Redmi 4A bằng vozFApp

david_martin

Reaction score
0
bua_liem_than_khi said:
cám ơn bác nhưng ko thích black switch lắm. bộ keycap kia bác bán lẻ thì bao nhiêu vậy
Bộ keycap bán lẻ 150k nha thím.:byebye:

KytoSai

Reaction score
0
moelogxam said:
Éo hiểu sao tung hô cái bp sw Kailh :sogood: trong khi tầm giá này có thể mua Gateron ngon hơn. Hay PR trá hình :canny:

Được gửi từ - vozForums
1- Mình không phải fan phím cơ để tìm hiểu nhiều
2- Mình từ sau khi con tesoro mua 2m5 cách đây 3 năm thì đã không dùng phím cơ nữa vì dùng lapto
3- Vì hồi xưa mua con 2m5 mà giờ mua con này chỉ 800k gõ chả khác gì con 2m5 hồi xưa nên thấy ưng và giới thiệu
4- Nếu PR thì đã ghi rõ mua ở đâu tên nơi bán rồi , đã cố viết tắt để tránh mấy thằng như bạn soi mói
5- Có thể đọc post của mình để biết mình vừa nhờ tư vấn mua dàn máy xong, mua xong mình cũng xóa hết nội dung => pr clgt ???
6- Bớt cái trò hở tí pr thế này thế kia đi, kiến thức mỗi người mỗi khác, ưng thì họ gửi, anh thấy tốt nhưng người ta méo biết thì người ta sai ?????

moelogxam

Reaction score
0
KytoSai said:
1- Mình không phải fan phím cơ để tìm hiểu nhiều
2- Mình từ sau khi con tesoro mua 2m5 cách đây 3 năm thì đã không dùng phím cơ nữa vì dùng lapto
3- Vì hồi xưa mua con 2m5 mà giờ mua con này chỉ 800k gõ chả khác gì con 2m5 hồi xưa nên thấy ưng và giới thiệu
4- Nếu PR thì đã ghi rõ mua ở đâu tên nơi bán rồi , đã cố viết tắt để tránh mấy thằng như bạn soi mói
5- Có thể đọc post của mình để biết mình vừa nhờ tư vấn mua dàn máy xong, mua xong mình cũng xóa hết nội dung => pr clgt ???
6- Bớt cái trò hở tí pr thế này thế kia đi, kiến thức mỗi người mỗi khác, ưng thì họ gửi, anh thấy tốt nhưng người ta méo biết thì người ta sai ?????
Em cũng mới dùng phím cơ chứ chả phải fan gì :shame: nhưng em có đọc review cả tây lẫn ta đều nói Kailh như cc, Kailhbox i bét tơ :"> Khi nghe thím nói cái gì mà phím quá tốt trong tầm giá phải phản bác ngay :gach:
Còn tại sao lại bảo PR vì trong voz này seeder TD đông như quân nguyên, từng chửi vài thằng vì pr ko cần biết chất lượng rồi, nên cứ thấy TD là như bị dị ứng vậy đó :sexy:
Tóm lại là thím viết dài quá ngại đọc, em lướt 3G vì mất mạng mấy hôm nay, vào thấy thím chém phím Infinity best p/p nên chém lại mấy câu, thím ko thích nghe thì thôi em lướt :go:
P/s: Rantopad MXX ngon hơn :D

ChuoiTieuXanh

Reaction score
0
ái chà chà, nhìn mấy em này sướng vãi luôn. Hux hux có thể chiêm ngưỡng thực tế mấy em này chổ nào vậy bác ?