LuuKienMinh

Reaction score
0
ngocloimss said:
Chổ em ở thấy bình thường lắm, không có dạng dơ dái như mấy thím nói đâu. Em chưa coi clip của Khoapug, nhưng như em đã nói, Ấn nó rộng vcl, nhiều tôn giáo nhiều tộc người, nên đừng lấy đánh giá 1 vài chổ mà quy chụp toàn bộ nước nó.

Chổ em ở là 1 thị trấn nhỏ, cũng đường xá nhà dân nghèo nghèo kiểu kiểu như một vài thị trấn nhỏ của VN mình thôi. Dân họ cũng sinh hoạt bình thường, không thấy mấy cái tởm lợm như mấy thím nói. Có thể thằng Khoapug nó đi mấy chổ quê có bò heo thả ngoài đường. Một số người dân bên này theo đạo thờ bò, nên vào 1 số dịp nào đó lễ lạc họ mới uống nước đái bò hay gì gì đấy (em đoán thế thôi ). Chứ ở thị trấn hay thành phố các thím kím đâu ra bò heo
Mình từng thấy bò đi giữa đường ở Bangalore rồi nhé bạn.

Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp

hakuna7

Reaction score
0
vuamoidangkynickvoz said:
Chủ thớt có ỉa ngoài đường, uống nước đái bò, hiếp dâm không vậy
chưa có gấu, hay post review, dự là làng gốm, có thể hiếp dâm trai hihi :surrender::surrender:

pim_pim

Reaction score
1
Dks.2014 said:
Con em gái du học trời tây, thế đéo nào giữa xứ thượng đẳng mà vớ ngay một thằng ấn đụ, đen, lùn, nói thì liến thoắng, nhìn mặt đéo có cảm tình nào, chán đéo muốn nói chuyện. Đã thế còn làm phòng dịch vụ chăm sóc sức khoẻ của khách sạn, spa các thứ. Đúng bọn cà ri đéo gì giỏi bằng gạ gái

via vozForums for iPhone
Học kinh nghiệm từ mấy anh mới được:look_down:

ngocloimss

Reaction score
0
nghtan209 said:
Cty thím ở miền Nam hay miền Bắc vậy thím ? KA hay TL chăng ?
Cả nam và bắc nhé thím. Tới đây thôi chắc thím bik rồi, vì cty kia chỉ làm trong nam thôi :chaymau:

via vozForums for iPhone

ngocloimss

Reaction score
0
Dks.2014 said:
Vậy là biết rồi, có khi biết thím là ai luôn :)))
:adore: chào đồng râm cùng ngành. Thím có ở SG ko, hôm nào em về mình đi cafe chém gió

via vozForums for iPhone

Dks.2014

Reaction score
0
ngocloimss said:
:adore: chào đồng râm cùng ngành. Thím có ở SG ko, hôm nào em về mình đi cafe chém gió

via vozForums for iPhone
Để điều tra xem có mối quan hệ nào thứ ba k đã, gặp nhau lại ú ớ thì chết

via vozForums for iPhone

wazaO arimA

Reaction score
0
Tự bọn nó có cảm thấy nếu so với thế giới bên ngoài thì người Ấn quá là bẩn thỉu mọ rợ không? Các vị thần phù hộ tạo nên 1 xã hội khốn nạn với môi trường như vậy à.