[Loser tâm sự] Cảm thấy ghen tị khi crush lên fb thả thính thằng winner

kiem_bo

Reaction score
0
Chỉ có bạn xấu, vô duyên nó mới không thèm. Chứ bạn đẹp trai, dễ thương, thông kinh xử, biết tâm lý, ứng xử khéo. Lương 3 chai nó cũng thích

Đầy em theo mấy thằng lương thấp,ko thèm bọn lương cao, có xe hơi

Luna Lune

Reaction score
1
namhaicity said:
lương 2 k thì thiếu gì gái . hay đang bỏ tay trong quần
Lương 2x VND chứ không phải 2k$ nha bác :sosad:

anhchangsoyeu95

Reaction score
0
Giang nam thất quái có 7 thằng. Crush thả thính hết 6 thằng, trừ mỗi mình ra. Đau vl

Gửi từ OPPO CPH1825 bằng vozFApp

9thclone

Reaction score
1
Giống tôi y chang, năm nay 28 tuổi, thu nhập cũng khoảng 30 rồi. Nhưng crush lại đang yêu thằng CEO của 1 startup bất động sản :pudency:

Đến cái tin nhắn tỏ tình mà crush cũng đéo thèm seen :sosad:

shi2510

Reaction score
0
alios said:
Bạn nhầm rồi nha, phải bổ sung thêm là dù nghèo vẫn có thể cưa gái xinh và giầu khi thằng đó đẹp trai, dẻo mỏ. Và cái quan trọng nhất là phải tán khi nó còn đi học, khi đó thế giới quan của nó chưa hoàn thiện, chứ bọn đi làm rồi đé* đứa nào chọn lesor cả.
Cuối cùng thì vẫn là bản thân phải có gì đặc biệt mới khiến người khác chú ý được, mà nếu sự đặc biệt đó là khả năng thu hút người ta chú ý như mấy cái bác nói như đẹp trai, dẻo mỏ thì khả năng thành công càng nhiều.

Còn 1 loser cái gì cũng không có chỉ có nước nằm mơ mới có cửa :chaymau:

allador301

Reaction score
0
Luna Lune said:
Đời trai có gì đau khổ hơn thế chứ, crush em nhắn tin seen không thèm trả lời. Còn thằng kia nó đăng cái gì crush cũng vào thả like, cmt :sosad:. Thằng kia thì chắc cũng nhiều em gái mưa, chắc nó cũng ko để ý crush của em đâu :canny:.
Chắc có lẽ em nên dừng lại tại đây, bớt quan tâm hơn, chuyên tâm vào công việc hy vọng tương lai tìm được người phù hợp với mình :sosad:.
À, lương em cũng tầm 2x rồi mà so với thằng kia thì cũng còn cách xa quá vì nó là trai TP, em chỉ muốn tâm sự thôi còn bác nào muốn vào dạy đời thì so lương trước nhé :pudency:
Nói chứ vấn đề là anh không nên ủ rủ như vậy, crush mẹ gì, cứ nói thẳng đi, ko dc thì thôi. Kiếm đứa khác.
Nếu gái thấy anh ủ rủ mất phong độ, tự anh cũng lãnh điểm trừ rồi.

Reaction score
1
Chuẩn, được ăn cả ngã về không, để em nó tạt cho ca nước lạnh vào mătj mới tỉnh được, còn không là vẫn ủ rũ u sầu, đéo ra làm sao cả, làm đàn ông mạnh mẽ quyết đoán lên

via vozForums for iPhone

quythuy

Reaction score
0
Mạnh dạn đoán thím làm ngân hàng. Nếu đúng vậy thì next đi, tìm em kế toán hay nhân sự nào đó mà yêu. Chứ gái ngân hàng lại theo như lời kể chắc là chuyên mảng doanh nghiệp hoặc tiền gửi thì tiếp xúc với toàn bọn lắm tiền thôi