[Loser tâm sự] Cảm thấy ghen tị khi crush lên fb thả thính thằng winner

medusa

Reaction score
0
Cái này phải do tán gái thôi fen . Tự tin lên là đc đừng có tự ti về xuất thân hay ngoại hình , tự tin vừa phải thôi nhé chứ k phải khoe khoang khoác lác j đâu . Hồi xưa mình tán gái toàn tỏ ra hơi đểu 1 tí , tự tin 1 tí gái nó cuốn lắm :sexy:

via vozForums for iPhone

dung.lonely

Reaction score
1
lương 1k mà ko biết nâng cao giá trị bản thân thì tặng bạn chữ ngu

Luna Lune

Reaction score
1
dung.lonely said:
lương 1k mà ko biết nâng cao giá trị bản thân thì tặng bạn chữ ngu
1k nhà quê thì cũng ko tán đc gái tp đâu bạn ơi :chaymau:

numberone902

Reaction score
1
1 tháng 2 chục củ. Thì 1 năm đc 240 củ. Cất đi hết thì 10 năm đc 2 tỏi 4. Với số tiền đó thì bạn chỉ có thể mua đc chung cư ở thành phố. Vậy nên tự hiểu là muốn cua gái tp thì cái lương 2x của bản nó viển vông tn nhé. Đang nói đên thành phần bạn tiếp xúc cái lũ gái sang chảnh ở tp ấy, tiền ít thì đừng mơ hít lol thơm.

namtrai

Reaction score
0
qua mấy page thì ông thớt rõ là loser rồi. Tôi thành thật khuyên ông bỏ 1 tháng lương ra chịch choẹt cho sướng đi, bia lúp các kiểu bé nhè vào, chắc tầm đc 1 tuần là hết lương thôi. Lúc đó thì lo mà tăng thu nhập ( và lương ) lên tí nữa rồi học dần cách bớt loser hơn.

namtrai

Reaction score
0
numberone902 said:
1 tháng 2 chục củ. Thì 1 năm đc 240 củ. Cất đi hết thì 10 năm đc 2 tỏi 4. Với số tiền đó thì bạn chỉ có thể mua đc chung cư ở thành phố. Vậy nên tự hiểu là muốn cua gái tp thì cái lương 2x của bản nó viển vông tn nhé. Đang nói đên thành phần bạn tiếp xúc cái lũ gái sang chảnh ở tp ấy, tiền ít thì đừng mơ hít lol thơm.
lương 2x nếu ở thành phố (SG chẳng hạn) mà như ông loser thớt này tôi mạnh dạn cho ông ấy bỏ túi đc 10 - 15 củ. Nếu chưa có đồng nào tiết kiệm thôi bỏ luôn ý định mua chung cư 2 tỉ 4 là được rồi.

TransEdit

Reaction score
1
Luna Lune said:
Bác nói hay quá nhỉ :sogood:, bác lương 2x mà làm ở môi trường cũng tương tự thế thì hơn đc ai :">. Crush em nhà tp, tiểu thư vừa xinh gái vừa học giỏi thì nó mê một thằng winner giỏi hơn em gấp 10x là chuyện bình thường, môi trường của crush em thì toàn winner, trong mắt crush em chỉ như 1 thằng tép riêu :pudency:. Cái sai là trái tim em không nghe theo lý trí, biết khó vẫn đâm đầu vào :sosad:
"Tép riu" nha bro. Viết sai chính tả crush nó cho ra rìa là chuẩn cơm mẹ nấu rồi.

Luna Lune

Reaction score
1
phongvienHall said:
tp nào bạn.HN thì chịu chứ SG thì bt
Tán gái tp chứ không phải ở gái tỉnh lên tp làm nha bạn :gach:

lossecontrol

Reaction score
1
Các anh cứ có cái suy nghĩ gái TP là sang chảnh thì cả đời các anh đéo chén được em nào đâu. Tôi lesor, hồi lương bằng 1 nửa ông thớt tôi đã chén cả mớ các em tiểu thư con quan chức rồi. :gach:
Đương nhiên các ông phải dẻo mồm và có cái mã đẹp, chứ bụng phệ mặt đầy mụn thì có cái lol nhé. :go: