[Loser tâm sự] Cảm thấy ghen tị khi crush lên fb thả thính thằng winner

Luna Lune

Reaction score
1
Đời trai có gì đau khổ hơn thế chứ, crush em nhắn tin seen không thèm trả lời. Còn thằng kia nó đăng cái gì crush cũng vào thả like, cmt :sosad:. Thằng kia thì chắc cũng nhiều em gái mưa, chắc nó cũng ko để ý crush của em đâu :canny:.
Chắc có lẽ em nên dừng lại tại đây, bớt quan tâm hơn, chuyên tâm vào công việc hy vọng tương lai tìm được người phù hợp với mình :sosad:.
À, lương em cũng tầm 2x rồi mà so với thằng kia thì cũng còn cách xa quá vì nó là trai TP, em chỉ muốn tâm sự thôi còn bác nào muốn vào dạy đời thì so lương trước nhé :pudency:

Thang_Cuoi_Voz

Reaction score
0
Lương ngàn đô còn than loser, Cuội 6tr tháng chắc king of loser cmnr

Gửi từ Samsung SM-A507FN bằng vozFApp

Luna Lune

Reaction score
1
Thang_Cuoi_Voz said:
Lương ngàn đô còn than loser, Cuội 6tr tháng chắc king of loser cmnr
Loser so với thằng winner kia thôi bác :sosad::sosad::sosad:

zinki

Reaction score
1
Luna Lune said:
Đời trai có gì đau khổ hơn thế chứ, crush em nhắn tin seen không thèm trả lời. Còn thằng kia nó đăng cái gì crush cũng vào thả like, cmt :sosad:. Thằng kia thì chắc cũng nhiều em gái mưa, chắc nó cũng ko để ý crush của em đâu :canny:.
Chắc có lẽ em nên dừng lại tại đây, bớt quan tâm hơn, chuyên tâm vào công việc hy vọng tương lai tìm được người phù hợp với mình :sosad:.
À, lương em cũng tầm 2x rồi mà so với thằng kia thì cũng còn cách xa quá vì nó là trai TP, em chỉ muốn tâm sự thôi còn bác nào muốn vào dạy đời thì so lương trước nhé :pudency:
nếu đây là lý do thím buồn thì cho em cười phát đã...

mới vậy mà thím đã buồn, thím mà mọc sừng như em chắc thím khóc hết nước mắt

littlekid

Reaction score
0
Vậy chủ động cưa mẹ cái thằng đó đi. Ngại ngùng gì nữa

Sent from Google Pixel 2 using vozFApp

HiImClone

Reaction score
0
lương 2x thì cũng k phải là loser với những đối tượng khác, ví dụ ô thu nhập 2x ở nhà thuê sao ô k hướng đến đối tượng cũng ở nhà thuê, cứ đâm đầu vào gái tp làm gì nhỉ

Luna Lune

Reaction score
1
HiImClone said:
lương 2x thì cũng k phải là loser với những đối tượng khác, ví dụ ô thu nhập 2x ở nhà thuê sao ô k hướng đến đối tượng cũng ở nhà thuê, cứ đâm đầu vào gái tp làm gì nhỉ
Nhưng mà môi trường em gặp toàn gái tp thôi bác ơi :sosad:

choemve2110

Reaction score
0
Luna Lune said:
Lương em 0,8x vẫn tán được gái đều đây bác , sống chơi bời vẫn vui vẻ. Bác lương 2x mà suy nghĩ mệt mỏi thế nhỉ, crush tầm cao quá thì tìm đứa nào bình thường hơn, suy nghĩ tích cực lên đời còn dài, gái còn nhiều. :beauty: