[Loser tâm sự] Cảm thấy ghen tị khi crush lên fb thả thính thằng winner

Luna Lune

Reaction score
1
lossecontrol said:
Các anh cứ có cái suy nghĩ gái TP là sang chảnh thì cả đời các anh đéo chén được em nào đâu. Tôi lesor, hồi lương bằng 1 nửa ông thớt tôi đã chén cả mớ các em tiểu thư con quan chức rồi. :gach:
Đương nhiên các ông phải dẻo mồm và có cái mã đẹp, chứ bụng phệ mặt đầy mụn thì có cái lol nhé. :go:
Chén là 1 chuyện, còn cưới được, chui chạn đc không là chuyện khác :pudency:, chứ chỉ xhct thì em không có thời gian

lossecontrol

Reaction score
1
Luna Lune said:
Chén là 1 chuyện, còn cưới được, chui chạn đc không là chuyện khác :pudency:, chứ chỉ xhct thì em không có thời gian
Tôi lấy vợ rồi, tuy đéo chui chạn nhưng nhà vợ tôi giàu gấp 10 lần nhà tôi nhé. :sexy:

vinhnamvo

Reaction score
4
Để nói cái này thím tự nghĩ xem phải k, nếu thím đẹp hay winner như thanh niên kia, thì thím vẫn nghĩ mình loser hơn 1 số thanh niên khác, gái nó cũng vậy, cho dù nó đẹp vẫn có con đẹp hơn, tốt tính hơn. Nên đừng đội nó lên đầu như thế, ở đời ngu nhất là đi thích 1 con, đeo theo nó trong khi nó đéo quan tâm mình.
Mình mà cua con nào sau 1 2 lần đi chơi thấy đéo hợp cạ hay ko có ý gì với mình thì next. Để thời gian công sức tiền bạc đi cua con khác.

sheva001

Reaction score
0
- Thấy hợp , xinh thì tán thôi mắc gì cứ phải gái TP . Nhiều em ở tỉnh nhìn vậy thôi chứ Chạn ngon gấp mấy lần Tp.

Junie Zhou

Reaction score
0
Lương 3-5tr thì nói thật đi,chưa thấy thằng đàn ông nào lương 2x mà phải suy nghĩ về cái chuyện đàn bà cả.
Đúng là cái gì cũng mặc cảm,đến lương còn đéo dám nói thật thì còn lâu mới tán được con kia.

huankhubg

Reaction score
0
Chắc thớt hơi tự ti về ngoại hình, về trình giao tiếp, đặc biệt là vs gái.
Thớt dám bỏ tiền ra đầu tư cho bản thân ko? Bỏ tầm 50-100tr đi thẩm mỹ viện tân trang nhan sắc, đi spa cao cấp để dưỡng da. Bỏ thêm 120tr làm con SH, 30tr làm cái ip, 50tr mua sắm quần áo, nước hoa xịn. 100tr đi du lịch châu âu.
Tổng thiệt hại lúc đầu tầm 400tr là bạn có cái phông bạt khá là khủng, thêm cái ngoại hình đẹp nữa thì crush bạn nó sẽ đổi qua like bạn thôi. Mà có thể lúc bạn đi châu âu chụo post fb là crush đã like cm thả thính bạn r.

ChinhUy

Reaction score
0
huankhubg said:
Chắc thớt hơi tự ti về ngoại hình, về trình giao tiếp, đặc biệt là vs gái.
Thớt dám bỏ tiền ra đầu tư cho bản thân ko? Bỏ tầm 50-100tr đi thẩm mỹ viện tân trang nhan sắc, đi spa cao cấp để dưỡng da. Bỏ thêm 120tr làm con SH, 30tr làm cái ip, 50tr mua sắm quần áo, nước hoa xịn. 100tr đi du lịch châu âu.
Tổng thiệt hại lúc đầu tầm 400tr là bạn có cái phông bạt khá là khủng, thêm cái ngoại hình đẹp nữa thì crush bạn nó sẽ đổi qua like bạn thôi. Mà có thể lúc bạn đi châu âu chụo post fb là crush đã like cm thả thính bạn r.
lừa được vozer chư lừa được ai