Ghẹo gái bị nó chửi thẳng mặt nhục quá

huydaika13

Reaction score
1
Trong trường hợp đó thì nói thế này " tao là chó đây" rồi xông vào cạp zú cạp bướm ẻm , ẻm sẽ bị chinh phục ngay
Ps: thớt đăng bài nhảm bị kia rồi ah

chauchauda

Reaction score
0
TSM Doublelift said:
Em mà bị chửi như bác, khéo con bé kia sẽ chảy máu miệng. :pudency:
Cục vậy ở nhà chơi 1 mình đi:brick:
Gửi từ :"u bằng vozFApp

kangtakang

Reaction score
0
càng xấu thì đùa nó càng phải tinh tế, chứ anh đẹp trai thì có phọt rắm ra em nó cũng khen thơm như bắp rang bơ được.

sieunhandoisip

Reaction score
0
Em cũng bị chửi đây. Chả là lớp có 2 con kia suốt ngày nhây chêu em, xong em chêu lại "m ở bản đang làm chức gì, lên được tộc trưởng không để anh theo về" (nó dân tộc chăm) xong cái nó quê, con bạn kế bên thấy vậy chửi em vô duyên, nếu là nó là nó tát em rồi, còn bảo đéo hiểu sao em lại có ny được. Em thấy em có vô duyên gì đâu, tại con kia cứ nhây chêu em đòi em chở về, rồi làm kiểu lả lướt để chọc. Luma nhiều lần thấy ghét vl, nên troll vậy. Còn con ml chửi em, làm em cứng họng luôn. Các bác thấy em có vô duyên quá đà ko

763092

Reaction score
0
sieunhandoisip said:
Em cũng bị chửi đây. Chả là lớp có 2 con kia suốt ngày nhây chêu em, xong em chêu lại "m ở bản đang làm chức gì, lên được tộc trưởng không để anh theo về" (nó dân tộc chăm) xong cái nó quê, con bạn kế bên thấy vậy chửi em vô duyên, nếu là nó là nó tát em rồi, còn bảo đéo hiểu sao em lại có ny được. Em thấy em có vô duyên gì đâu, tại con kia cứ nhây chêu em đòi em chở về, rồi làm kiểu lả lướt để chọc. Luma nhiều lần thấy ghét vl, nên troll vậy. Còn con ml chửi em, làm em cứng họng luôn. Các bác thấy em có vô duyên quá đà ko
Nó cũng giống như trường hợp anh đứng trước mặt 1 thằng da đen rồi ních ga ních ga liên tục vậy :shame:

Reaction score
0
ca này thì chỉ có chuyển qua project khác làm hoặc chuyển cty thôi.

từ giờ e nó sẽ xem thằng thớt như con chó, khinh bỉ haha

nam cung uyen

Reaction score
1
sieunhandoisip said:
Ko thích nó thì qtam cc j. Hỏi sao có ny thì bảo vì ny t nó ko vô duyên như 2 đứa mày.

huydaika13

Reaction score
1
benjamin...Netanyahu said:
ca này thì chỉ có chuyển qua project khác làm hoặc chuyển cty thôi.
từ giờ e nó sẽ xem thằng thớt như con chó, khinh bỉ haha
K chắc đâu, em gái này có tính dễ nổi nóng, xong bình tĩnh lại thì thấy mình quá đáng, kiểu gì mai nó chả xin lỗi, nếu thằng thớt chủ động xin lỗi trước có khi em gái kia đổ luôn
tới lúc đó tha hồ cạp zú cạp bướm

chetmethangthread

Reaction score
0
huydaika13 said:
K chắc đâu, em gái này có tính dễ nổi nóng, xong bình tĩnh lại thì thấy mình quá đáng, kiểu gì mai nó chả xin lỗi, nếu thằng thớt chủ động xin lỗi trước có khi em gái kia đổ luôn Ảnh tới lúc đó tha hồ cạp zú cạp bướm Ảnh
Đúng rồi đấy, sao ko nói xin lỗi lại cứ thích chuẩn men với ngầu lòi là sao nhỉ :chaymau:
Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp