Ghẹo gái bị nó chửi thẳng mặt nhục quá

sieunhandoisip

Reaction score
0
nam cung uyen said:
Ko thích nó thì qtam cc j. Hỏi sao có ny thì bảo vì ny t nó ko vô duyên như 2 đứa mày.
Em có thích đâu, chả qua về nghĩ lại sao lúc đó ngu để nó chửi vậy, mà ko nói được gì. Rồi nghĩ lại mh có vô duyên quá ko nhỉ. Tại tụi nó là nhóm em chơi thân ở lớp, và méo ngờ nó nói thẳng mặt vậy. Tại đôi khi em thấy bb thoải mái nên ko để ý lắm

ARX-7 Arbalest

Reaction score
0
T mà là gái gặp phải thằng đùa ngu với nhây thì t tát cho lật mồm. Nó nói thế là lịch sự rồi đấy.

FoxBeel

Reaction score
0
Đùa nhây vô duyên mất dạy chứ gì, bớt bớt lại đi thím

comeback.king3

Reaction score
0
Chắc nó khó chịu rồi còn cố chứ gì. Đợt nc với 1 e trên fb cũng bị chửi nhục như chó. Trong khi mình là người tử tế, lịch sự, đẹp trai, phong nhã

GrayClover

Reaction score
0
Kanon no Uta said:
Nó mà đáp lại câu "Mày hổng quen tao còn mừng" là nhục 8 làng luôn nhé.Image
Gái Bắc thường đơn giản ngắn gọn hơn nhiều anh ạ, thường nó liếc cái rồi phán "Cút" thôi.

DoiQuaNho

Reaction score
0
Mặc dù gái bắc nó đanh đá chua ngoa thật nhưng chắc fen phải đùa vô duyên vl nó mới phải chửi đến mức đấy

tuyenus

Reaction score
0
Nhiều lúc chúng ta nhầm lẫn giữa vô duyên và hài hước.

Gửi từ Vivo 1723 bằng vozFApp

TSM Doublelift

Reaction score
0
sieunhandoisip said:
Em cũng bị chửi đây. Chả là lớp có 2 con kia suốt ngày nhây chêu em, xong em chêu lại "m ở bản đang làm chức gì, lên được tộc trưởng không để anh theo về" (nó dân tộc chăm) xong cái nó quê, con bạn kế bên thấy vậy chửi em vô duyên, nó bảo nếu là nó là nó tát em rồi, còn bảo đéo hiểu sao em lại có ny được. Em thấy em có vô duyên gì đâu, tại con kia cứ nhây chêu em đòi em chở về, rồi làm kiểu lả lướt để chọc. Luma nhiều lần thấy ghét vl, nên troll vậy. Còn con ml chửi em, làm em cứng họng luôn. Các bác thấy em có vô duyên quá đà ko
Không, đứa vô duyên là con chửi. :chaymau:

Holystar

Reaction score
0
Nói rõ lên đùa ntn mà gái nó tức đến vậy, chắc thớt cũng quá đáng lắm chứ chả vừa.

thichduthu1011

Reaction score
0
TSM Doublelift said:
Không, đứa vô duyên là con chửi. :chaymau:
Mấy ông trên cũng bớt bênh gái chửi thằng thớt đi, cứ con gái chửi ai thì auto đúng hết hay sao ?:chaymau:
Chắc tại thím xấu nên em nó ghét. :">
M ngu loz mù chữ ah mà đọc cũng đéo xong.Nó đùa nhây mà đéo đúng lúc ăn chửi đúng rồi bênh cc gì nữa.:chaymau: