Ghẹo gái bị nó chửi thẳng mặt nhục quá

cong456555

Reaction score
0
lisatthu35 said:
hôm qua đi làm , dự án release xong hết ngồi rãnh rỗi mấy đứa ngồi tụm bảy tụm 3 lại tám chuyện chọc ghẹo nhau em thấy vậy cũng bắt chước troll nhây nhây với gái mà gái này là gái bắc nữa , xong nó chửi em là mài là người hay là chó mà lỳ vậy , nhục ko tả đc ae ạ lần đầu tiên trong đời bị 1 đứa con gái nó chửi thẳng mặt như vậy chổ đông người luôn :sosad::sosad: , em với ẻm cũng chỉ quen biết do làm cùng cty thôi thấy ẻm cũng kiểu người vui vẻ hòa đồng nên troll tí ai ngờ nó chửi tục lại em quê 1 cục luôn ...:sosad::sosad:
Nếu thớt đẹp trai thì tối nay đã là 1 chuyện khác :beauty::beauty::beauty:
Gửi từ Samsung SM-G955F bằng vozFApp

anhtuanat

Reaction score
0
Nó nói thế do nhây quá đà combo duyên dáng vô cùng lúc chém nữa nên nó ghét ra mặt rồi, thôi đừng gặp nó nữa nếu còn liêm sỉ

SamLus

Reaction score
0
Đơn giản nói nó "ok,nếu em ko thik vậy thì sau này a với em coi như không quen biết,xin lỗi em" xong đứng dậy bỏ đi,tụi kia sẽ dòm con nhỏ này với ánh mắt xa lánh ngay
,chơi nó lại vậy chứ nếu ngồi lì chổ đấy thì chịu nhục thêm,nói xong đứng dậy bỏ đi là chuẩn men nhất

Gửi từ TỔNG CỤC CHỐNG GAY BĐ69 bằng vozFApp

BOTASKY

Reaction score
0
Chắc xấu trai thôi, chứ mấy khi con gái nói thẳng thế.

muhaha.ver.2

Reaction score
0
Kệ đi thớt cứ nhây nhây vậy, mốt dính đấy gặp mấy đứa vậy rồi

SamLus

Reaction score
0
Tôi củng từng bị như a,tôi vẩn hay đùa với bạn vậy,bữa đó bạn tôi rủ thêm 1 em gái củng là bạn chung lớp,cũng đùa bt mà nó cũng làm tôi quê
,lần sau t nói bạn tôi nếu tụi mày rủ nó đi thì t ko đi ,chơi đc chơi k chơi đc thì té đơn giản

Gửi từ TỔNG CỤC CHỐNG GAY BĐ69 bằng vozFApp

Ohgirl2

Reaction score
1
Thớt thử post nội dung troll lên đây xem nào, chắc lại troll kiểu "ôi hôm qua anh xem em đái thấy bím em thâm thâm đen đen như miếng thịt trâu đi mỹ viện Cát Tường đi em" chứ gì

lucho

Reaction score
0
Chắc loại mắt híp , mũi hếch mõm dầy như mõm lợn nên bị gái khinh , trư lạ gì

via vozForums for iPhone