Ghẹo gái bị nó chửi thẳng mặt nhục quá

lisatthu35

Reaction score
0
hôm qua đi làm , dự án release xong hết ngồi rãnh rỗi mấy đứa ngồi tụm bảy tụm 3 lại tám chuyện chọc ghẹo nhau em thấy vậy cũng bắt chước troll nhây nhây với gái mà gái này là gái bắc nữa , xong nó chửi em là mài là người hay là chó mà lỳ vậy , nhục ko tả đc ae ạ lần đầu tiên trong đời bị 1 đứa con gái nó chửi thẳng mặt như vậy chổ đông người luôn :sosad::sosad: , em với ẻm cũng chỉ quen biết do làm cùng cty thôi thấy ẻm cũng kiểu người vui vẻ hòa đồng nên troll tí ai ngờ nó chửi tục lại em quê 1 cục luôn ...:sosad::sosad:

Nikaidoh1123

Reaction score
0
Tôi từng bị gái tát vì ghẹo gái đây, tát trước mọi người luôn

763092

Reaction score
0
Ngu, ai bảo nhây.
Cười đùa thì cũng có mức độ thôi, nhìn mặt nó mà xét tình hình chứ :gach:

lisatthu35 said:
hôm qua đi làm , dự án release xong hết ngồi rãnh rỗi mấy đứa ngồi tụm bảy tụm 3 lại tám chuyện chọc ghẹo nhau em thấy vậy cũng bắt chước troll nhây nhây với gái mà gái này là gái bắc nữa , xong nó chửi em là mài là người hay là chó mà lỳ vậy , nhục ko tả đc ae ạ lần đầu tiên trong đời bị 1 đứa con gái nó chửi thẳng mặt như vậy chổ đông người luôn :sosad::sosad: , em với ẻm cũng chỉ quen biết do làm cùng cty thôi thấy ẻm cũng kiểu người vui vẻ hòa đồng nên troll tí ai ngờ nó chửi tục lại em quê 1 cục luôn ...:sosad::sosad:
Đức

vaovozchidedoc

Reaction score
0
Thớt ngu, nó đang bị nhây thì phải xem nó thái độ thế nào? Nó mà đang căng rồi thớt nhảy vào thì chẳng tắt điện.

Nanamin

Reaction score
1
Do m k đẹp trai k ngon thôi, tao biết thừa mà

anabelclone

Reaction score
0
tôn chỉ ko dc nhây với đàn bà và trẻ con, dễ mang hoạ

cttt18

Reaction score
1
Gái bắc nó đanh đá lắm. Mà chắc nó ghét ông từ trc rồi nên nó chửi thẳng mặt. Chứ nó chỉ bình thg và ko muốn ông nhây nữa thì nó sẽ nhắc nhở kiểu : đừng đùa quá hoặc tôi ko thích bạn nói kiểu đấy nữa.