Gái nhắn kiểu này là thế nào mấy bác

kais_no07

Reaction score
0
Đù, mình tán gái dở mà thấy chủ thớt con chán hơn, kiểu chai mặt mà gái ngó lơ ấy, nói gì thì gái chưa chắc đã ngon hơn mình thì nếu ko thích thì dẹp luôn

duymanh777

Reaction score
0
Kiên trì lên . nó còn rep là cứ nhắn tin cứ gặp . rồi nó cũng rung rinh thôi :sogood:

Reaction score
1
Mé ông thớt thì bỏ em đó đi, mé tôi nghĩ gái thích mình thì nó rep nhiệt tình như anh em trên nói đó, dù đã già chưa có mối tình nào vắt kiu, nhưng thấy gái như ông thớt là né ngay, ôm tương tư vô thêm mệt. (((((.

gbabye

Reaction score
0
tuanhpg said:

Gái phục vụ quán coffee và cùng quê với e, nó sv thôi còn e công việc làm ổn định r.
Đây là văn tán gái quan tâm
Mà gặp con nó đéo quan tâm đéo thích
Bỏ đi mà làm người

via vozForums for iPhone

chinadoll

Reaction score
0
reger said:
Rồi rồi, nói chơi mà mấy fen nhiệt tình quá thì tôi cũng chia sẻ.
Đầu tiên các fen cần xác định loại đối tượng mà các fen sẽ cua nó như nào, có rất nhiều kiểu tâm lý phụ nữ như cá tính, hiền lành, nhẹ nhàng.... mà tìm cách ứng xử cho phù hợp. vd: một đứa hiền lành, thích sự nhẹ nhàng thì mấy fen không thể mà cứ cương lên đối chấp với đối tượng được. Trong chuyện gì mình thấy không đá, ok nhường nhưng sau lúc đó hãy nói rõ ý kiến của mình cho đối tượng hiểu và những lúc như này phải thật nhẹ nhàng, nhẹ nhàng nhưng không tạo cho đối tượng cảm giác là cách nói chuyện của fen quá sến súa.
Và chỉ nên nhắn tin thôi, qua tin nhắn sẽ dễ hơn là nói trực tiếp, gặp mặt hay không thù tính sau, rủ đi chơi trước đã.(đối với những trường hợp mới tiếp xúc chưa quen biết trước đó). Có nhiều thứ để có thể bắt chuyện với đối tượng lắm đầu tiên sau khi accept bạn bè xong rồi thì hãy tương tác 100% nội dung của đối tượng, không nhất thiết phải cmt chỉ cần thả cảm xúc qua stt, story phải cho đối tượng biết là "À, có anh/bạn/thằng này tương tác với mình nè. Ủa nó là ai vậy ta vào xem wall mới được", chứ như mấy người bạn của tôi cua gái mà cứ hi em, cho anh làm quen nha... Nope, 2020 rồi!!! Phần này giúp ít khá nhiều cho việc bắt đầu đấy. Ấn tượng đầu đóng vai trò rất lớn trong mối quan hệ.
Sau khi đối tượng biết rồi thì hãy nhân 1 sự kiện nào đó liên quan đến cả 2 người, đi chơi chung với đám bạn, rồi đi với công ty, đối tượng cần nhờ vả gì..(. À mà quan trọng muốn cua được gái phải bỏ công ra, chứng minh cho đối tượng thấy là mình thật lòng, không có chuyện mình cứ phó mặt cho trời khi nào đến nó đến, như vậy là ế đến già. .. Ny tôi bây giờ lúc cua nhà em ở xa, đường vắng qua 2 cái nghĩa địa đêm nào cũng vào lấy cớ đem đồ các kiểu vào tận 10h-11h mới về đi qua nghĩa địa 1 mình sợ teo hàng @@.)mà tiếp các bước sau. Phải để đối tượng thấy các fen chân thành, dễ thương, có điều kiện cũng là một lợ thế ....
Nên xưng tên vớ đối tượng, hạn chế anh em nếu như đối tượng đã đồng ý với cách xưng hô này, gặp vài người khó lại "Uầy, mới quen chưa biết gì mà anh anh em em ngọt vậy, tay này chắc cưa gái ghê lắm không nên dính"...
Mà tôi kể lắt nhắt nhiều trường hợp, các fen phải cho cụ thể tôi mới tư vấn được. Mà tôi tư vấn là 1 chuyện còn chính vẫn là ở các fen thể hiện với đối tượng thôi :((
Tư vấn giùm ca này. Mới wen 1 em hồi trong tết. Nc vài 3 câu thì rủ đi ăn dc. Chầu đó tầm 600k và mình trả. Nội dung nc bình thương và vui vẻ. Sau khi về nhà em ấy hỏi về chưa và xin stk bảo ck trả lại tiền ăn nhưng mình từ chối và hẹn lại chầu sau e ấy khao.
Lần 2 gặp là dạo phố xong chở e ấy ra bến xe về quê luôn. Đứng nc về gd hoàn cảnh em ấy v.v... Sau đó em ấy hỏi mình thích ăn gi và hẹn sau tết lên dẫn minh đi ăn lại
Nhưng có cái nc vài 3 câu cảm thấy mình toàn hỏi em ấy, em ấy ít hỏi thăm lại. Cứ tưởng fail nên thôi ko nt nữa thi2v2 ngày im im em ấy chủ động nt trước.

Đã 2 lần như vậy thì phen nghĩ mình còn cơ hội ko.

Captain_US

Reaction score
0
admconchovoz said:
:go: voz nhiều thể loại vcl ,hết mấy ông thấy gái ỡm ờ ko hứng mà cố đấm ăn xôi đi tỏ tình h đến thể loại biến thái bám dính con ng ta ntn, dc ăn học đầy đủ thì thấy nó nhắn như thế là biết nó ko thích mày rồi :sogood::go: sợ vl mấy ông như này ,hay suy nghĩ ko dc bình thường.:shame::stick:
Tuyệt chiêu đẹp trai không bằng chai mặt sợ gì mày :doubt:

nhaikutedr

Reaction score
0
Đẹp trai không bằng chai mặt nhưng mà trường hợp này nó éo thích fen thật rồi fen ạ
, bỏ đi mà làm người nhé

confemale

Reaction score
0
patboy1088 said:
Đang tán thì đừng cố tỏ ra là mình thích nó :go:
tự dưng ngày nào cũng nt từ một người trước giờ chưa từng thì đứa hâm cũng biết :go:

Sent from Xiaomi MI 8 SE using vozFApp

Reaction score
1
Tư vấn giùm ca này. Mới wen 1 em hồi trong tết. Nc vài 3 câu thì rủ đi ăn dc. Chầu đó tầm 600k và mình trả. Nội dung nc bình thương và vui vẻ. Sau khi về nhà em ấy hỏi về chưa và xin stk bảo ck trả lại tiền ăn nhưng mình từ chối và hẹn lại chầu sau e ấy khao.
Lần 2 gặp là dạo phố xong chở e ấy ra bến xe về quê luôn. Đứng nc về gd hoàn cảnh em ấy v.v... Sau đó em ấy hỏi mình thích ăn gi và hẹn sau tết lên dẫn minh đi ăn lại
Nhưng có cái nc vài 3 câu cảm thấy mình toàn hỏi em ấy, em ấy ít hỏi thăm lại. Cứ tưởng fail nên thôi ko nt nữa thi2v2 ngày im im em ấy chủ động nt trước.

Đã 2 lần như vậy thì phen nghĩ mình còn cơ hội ko.
Có thể, cứ thế mà tán thôi, nhưng chưa chắc có thể làm bạn, thăm dò , hợp thì em í tự tiến tới đó , chứ máy cái này gái có con, còn rủ đi dk mà )) thé nhé, mà ăn gì tận 600k , đm ghê rớ, chúc may mắn

Last edited: