Gái nhắn kiểu này là thế nào mấy bác

tuanhpg

Reaction score
0
reger said:
Cua gái điều đầu tiên nên biết mình biết ta, trăm trận trăm thắng... :stick: Cần thì bái sư tui đi fen, chỉ dẫn mấy khóa. Muốn loại nào có loại đó, muốn ịch có ịch, muốn tình cảm có tình cảm, muốn cưới có cưới.
Đã ib fen rồi đó :adore:

HINCUTIN

Reaction score
0
tuanhpg said:

Gái phục vụ quán coffee và cùng quê với e, nó sv thôi còn e công việc làm ổn định r.
đi làm rồi mà non vcl
nó đã đéo thích nhắn tin với chú rồi :lmao:

1 đứa nhắn nhiều 1 đứa cụt lủn thấy thảm hại vl :sosad:

viking119

Reaction score
0
reger said:
Cua gái điều đầu tiên nên biết mình biết ta, trăm trận trăm thắng... :stick: Cần thì bái sư tui đi fen, chỉ dẫn mấy khóa. Muốn loại nào có loại đó, muốn ịch có ịch, muốn tình cảm có tình cảm, muốn cưới có cưới.
chỉ giáo vài chiêu đi thím, kinh nghiệm nhắn tin với gái, rủ đi chơi như thế nào, dẫn đi đâu, quan tâm như thế nào là đúng cách để gái ko phản cảm,... :gach:

admconchovoz

Reaction score
1
:go: voz nhiều thể loại vcl ,hết mấy ông thấy gái ỡm ờ ko hứng mà cố đấm ăn xôi đi tỏ tình h đến thể loại biến thái bám dính con ng ta ntn, dc ăn học đầy đủ thì thấy nó nhắn như thế là biết nó ko thích mày rồi :sogood::go: sợ vl mấy ông như này ,hay suy nghĩ ko dc bình thường.:shame::stick:

chinadoll

Reaction score
0
reger said:
Hương dẫn khóa đi mice phen

[P]1st

Reaction score
1
Cứ vào thẳng vấn đề đi mai phen, địt không e

Zures

Reaction score
0
tuanhpg said:
Nó cũng chưa có ny mà :sosad:
Chưa có ny ko có nghĩa là nó chịu thím làm ny. Hoang tưởng :sogood:. Nên đọc mấy thớt tán gái trên voz để lấy căn bản.

cuchuoi198777

Reaction score
1
chưa là gì tự nhiên "em nhớ giữ ấm nhé" nghe nó sến súa vl, nó biết ông quá non chuyện tán gái rồi, mà gái mới quen nhắn tin ít thôi hẹn gặp nói chuyện đi chơi là chủ yếu, khi đi chơi thấy hòa hợp thì mới nt nhiều