Gái nhắn kiểu này là thế nào mấy bác

anhtuan6694

Reaction score
6
tuanhpg said:

Gái phục vụ quán coffee và cùng quê với e, nó sv thôi còn e công việc làm ổn định r.
Next thôi chứ còn gì nữa,kiếm con khác mà tán,nó nhắn tin kiểu này là 100% nó không thích thím rồi.Nó trả lời cho qua vì phép lịch sự thôi :go:

reger

Reaction score
0
chinadoll said:
Hương dẫn khóa đi mice phen
tuanhpg said:
Đã ib fen rồi đó :adore:
viking119 said:
chỉ giáo vài chiêu đi thím, kinh nghiệm nhắn tin với gái, rủ đi chơi như thế nào, dẫn đi đâu, quan tâm như thế nào là đúng cách để gái ko phản cảm,... :gach:
Rồi rồi, nói chơi mà mấy fen nhiệt tình quá thì tôi cũng chia sẻ.
Đầu tiên các fen cần xác định loại đối tượng mà các fen sẽ cua nó như nào, có rất nhiều kiểu tâm lý phụ nữ như cá tính, hiền lành, nhẹ nhàng.... mà tìm cách ứng xử cho phù hợp. vd: một đứa hiền lành, thích sự nhẹ nhàng thì mấy fen không thể mà cứ cương lên đối chấp với đối tượng được. Trong chuyện gì mình thấy không đá, ok nhường nhưng sau lúc đó hãy nói rõ ý kiến của mình cho đối tượng hiểu và những lúc như này phải thật nhẹ nhàng, nhẹ nhàng nhưng không tạo cho đối tượng cảm giác là cách nói chuyện của fen quá sến súa.
Và chỉ nên nhắn tin thôi, qua tin nhắn sẽ dễ hơn là nói trực tiếp, gặp mặt hay không thù tính sau, rủ đi chơi trước đã.(đối với những trường hợp mới tiếp xúc chưa quen biết trước đó). Có nhiều thứ để có thể bắt chuyện với đối tượng lắm đầu tiên sau khi accept bạn bè xong rồi thì hãy tương tác 100% nội dung của đối tượng, không nhất thiết phải cmt chỉ cần thả cảm xúc qua stt, story phải cho đối tượng biết là "À, có anh/bạn/thằng này tương tác với mình nè. Ủa nó là ai vậy ta vào xem wall mới được", chứ như mấy người bạn của tôi cua gái mà cứ hi em, cho anh làm quen nha... Nope, 2020 rồi!!! Phần này giúp ít khá nhiều cho việc bắt đầu đấy. Ấn tượng đầu đóng vai trò rất lớn trong mối quan hệ.
Sau khi đối tượng biết rồi thì hãy nhân 1 sự kiện nào đó liên quan đến cả 2 người, đi chơi chung với đám bạn, rồi đi với công ty, đối tượng cần nhờ vả gì..(. À mà quan trọng muốn cua được gái phải bỏ công ra, chứng minh cho đối tượng thấy là mình thật lòng, không có chuyện mình cứ phó mặt cho trời khi nào đến nó đến, như vậy là ế đến già. .. Ny tôi bây giờ lúc cua nhà em ở xa, đường vắng qua 2 cái nghĩa địa đêm nào cũng vào lấy cớ đem đồ các kiểu vào tận 10h-11h mới về đi qua nghĩa địa 1 mình sợ teo hàng @@.)mà tiếp các bước sau. Phải để đối tượng thấy các fen chân thành, dễ thương, có điều kiện cũng là một lợ thế ....
Nên xưng tên vớ đối tượng, hạn chế anh em nếu như đối tượng đã đồng ý với cách xưng hô này, gặp vài người khó lại "Uầy, mới quen chưa biết gì mà anh anh em em ngọt vậy, tay này chắc cưa gái ghê lắm không nên dính"...
Mà tôi kể lắt nhắt nhiều trường hợp, các fen phải cho cụ thể tôi mới tư vấn được. Mà tôi tư vấn là 1 chuyện còn chính vẫn là ở các fen thể hiện với đối tượng thôi :((

ginta135

Reaction score
0
Hỏi địa chỉ nhà thì phải có lý do chính đáng
Nhà e chỗ nào a đang dư con ip11 k xài, tối a đánh oto qua cho e, để k thì cũng phí

amoniac06

Reaction score
0
reger said:
Rồi rồi, nói chơi mà mấy fen nhiệt tình quá thì tôi cũng chia sẻ.
Đầu tiên các fen cần xác định loại đối tượng mà các fen sẽ cua nó như nào, có rất nhiều kiểu tâm lý phụ nữ như cá tính, hiền lành, nhẹ nhàng.... mà tìm cách ứng xử cho phù hợp. vd: một đứa hiền lành, thích sự nhẹ nhàng thì mấy fen không thể mà cứ cương lên đối chấp với đối tượng được. Trong chuyện gì mình thấy không đá, ok nhường nhưng sau lúc đó hãy nói rõ ý kiến của mình cho đối tượng hiểu và những lúc như này phải thật nhẹ nhàng, nhẹ nhàng nhưng không tạo cho đối tượng cảm giác là cách nói chuyện của fen quá sến súa.
Và chỉ nên nhắn tin thôi, qua tin nhắn sẽ dễ hơn là nói trực tiếp, gặp mặt hay không thù tính sau, rủ đi chơi trước đã.(đối với những trường hợp mới tiếp xúc chưa quen biết trước đó). Có nhiều thứ để có thể bắt chuyện với đối tượng lắm đầu tiên sau khi accept bạn bè xong rồi thì hãy tương tác 100% nội dung của đối tượng, không nhất thiết phải cmt chỉ cần thả cảm xúc qua stt, story phải cho đối tượng biết là "À, có anh/bạn/thằng này tương tác với mình nè. Ủa nó là ai vậy ta vào xem wall mới được", chứ như mấy người bạn của tôi cua gái mà cứ hi em, cho anh làm quen nha... Nope, 2020 rồi!!! Phần này giúp ít khá nhiều cho việc bắt đầu đấy. Ấn tượng đầu đóng vai trò rất lớn trong mối quan hệ.
Sau khi đối tượng biết rồi thì hãy nhân 1 sự kiện nào đó liên quan đến cả 2 người, đi chơi chung với đám bạn, rồi đi với công ty, đối tượng cần nhờ vả gì..(. À mà quan trọng muốn cua được gái phải bỏ công ra, chứng minh cho đối tượng thấy là mình thật lòng, không có chuyện mình cứ phó mặt cho trời khi nào đến nó đến, như vậy là ế đến già. .. Ny tôi bây giờ lúc cua nhà em ở xa, đường vắng qua 2 cái nghĩa địa đêm nào cũng vào lấy cớ đem đồ các kiểu vào tận 10h-11h mới về đi qua nghĩa địa 1 mình sợ teo hàng @@.)mà tiếp các bước sau. Phải để đối tượng thấy các fen chân thành, dễ thương, có điều kiện cũng là một lợ thế ....
Nên xưng tên vớ đối tượng, hạn chế anh em nếu như đối tượng đã đồng ý với cách xưng hô này, gặp vài người khó lại "Uầy, mới quen chưa biết gì mà anh anh em em ngọt vậy, tay này chắc cưa gái ghê lắm không nên dính"...
Mà tôi kể lắt nhắt nhiều trường hợp, các fen phải cho cụ thể tôi mới tư vấn được. Mà tôi tư vấn là 1 chuyện còn chính vẫn là ở các fen thể hiện với đối tượng thôi :((
Dài dòng thế... Cố gắng lương 1k thì nó dâng :lol: cho chứ gì :gach:

Gửi từ HUAWEI LLD-L21 bằng vozFApp

Thang_Cuoi_Voz

Reaction score
0
Cuội cũng như #63

Cái chính là để gái thấy mình thật lòng với gái. Có hơi khổ dâm 1 tí, các vozer winner có thể nói Cuội kiểu chỉ có loser mới làm thế, ok, chả sao hết. Cuội cưa gấu hiện tại bằng việc hàng ngày chạy xe mấy cây số qua dạy photoshop, chạy đi chạy về ko than 1 tiếng, gấu thấy thương quá nên ưng. Cũng là quá trình để hình ảnh của Cuội xâm nhập tâm trí gấu, tức là sự xuất hiện của Cuội đối với gấu lúc đó như 1 điều hiển nhiên và bình thường. Lúc đó vẫn giữ khoảng cách, đàng hoàng lịch sự. Sau khi chắc chắn đã đủ thì tỏ tình rồi dính đến giờ
2 đứa cũng tâm sự nhiều, gấu bảo thích Cuội vì dễ chịu và có nắng nôi cũng ko than vãn gì, lại xa, đi qua đi lại mất công mà còn dạy free

Đấy, muốn ăn thì lăn vào bếp thôi, ko phải 1-2 tin nhắn mà húp đc con nhà ngta đâu mà ham, gấu Cuội đó giờ chưa qen ai, trai lại gần là cho de hết
thế Cuội vào lại dính

Phần nhắn tin cũng qan trọng trong quá trình cưa gái, rảnh lại nói thêm

Gửi từ Samsung SM-A507FN bằng vozFApp

reger

Reaction score
0
Thang_Cuoi_Voz said:
Cuội cũng như #63 Ảnh
Cái chính là để gái thấy mình thật lòng với gái. Có hơi khổ dâm 1 tí, các vozer winner có thể nói Cuội kiểu chỉ có loser mới làm thế, ok, chả sao hết. Cuội cưa gấu hiện tại bằng việc hàng ngày chạy xe mấy cây số qua dạy photoshop, chạy đi chạy về ko than 1 tiếng, gấu thấy thương quá nên ưng. Cũng là quá trình để hình ảnh của Cuội xâm nhập tâm trí gấu, tức là sự xuất hiện của Cuội đối với gấu lúc đó như 1 điều hiển nhiên và bình thường. Lúc đó vẫn giữ khoảng cách, đàng hoàng lịch sự. Sau khi chắc chắn đã đủ thì tỏ tình rồi dính đến giờ Ảnh 2 đứa cũng tâm sự nhiều, gấu bảo thích Cuội vì dễ chịu và có nắng nôi cũng ko than vãn gì, lại xa, đi qua đi lại mất công mà còn dạy free Ảnh
Đấy, muốn ăn thì lăn vào bếp thôi, ko phải 1-2 tin nhắn mà húp đc con nhà ngta đâu mà ham, gấu Cuội đó giờ chưa qen ai, trai lại gần là cho de hết Ảnh thế Cuội vào lại dính Ảnh
Phần nhắn tin cũng qan trọng trong quá trình cưa gái, rảnh lại nói thêm Ảnh

Gửi từ Samsung SM-A507FN bằng
Cuội cũng giống em thế, t quen từ dưới quê lên Tp ngày nào cũng qua bên trọ em chơi, đi kẹt xe bình thường là 35-40p, giờ cao điểm mưa mua đồ ăn có khi cả tiếng. Qua xong chơi ở phòng rồi chở đi chơi đến 10h-11h đêm mới về đến phòng. Kể ra em với Cuội cũng giống nhau v

aothunin.com

Reaction score
0
Nói chuyện thì lụy vl, cứ tỏ ra mình vui tính :pudency:
Nhắn sao mà gái nó nhắn 2 mày nhắn 1 ấy, đây m nhắn 5 nó nhắn 1 :surrender:

ngoanqua

Reaction score
0
Kèo này bỏ đi đừng cố. :aboom:

Gửi từ Samsung SM-G610F bằng vozFApp

vespas

Reaction score
0
Same same Combo tán gái không bao giờ lỗi thời:
Chào em, em ăn cơm chưa

via vozForums for iPhone

bonbondzai

Reaction score
0
reger said:
Cua gái điều đầu tiên nên biết mình biết ta, trăm trận trăm thắng... :stick: Cần thì bái sư tui đi fen, chỉ dẫn mấy khóa. Muốn loại nào có loại đó, muốn ịch có ịch, muốn tình cảm có tình cảm, muốn cưới có cưới.
Xin chỉ giáo

via vozForums for iPhone