Gái nhắn kiểu này là thế nào mấy bác

someonekjllhjm

Reaction score
0
gbabye said:
Đây là văn tán gái quan tâm
Mà gặp con nó đéo quan tâm đéo thích
Bỏ đi mà làm người
thớt chắc muốn ứng cử vị trí osin cho con bé đó. cú pháp nhắn tin hơi lỗi, đáng lý phải nt như này: trời lạnh r, e đi với thằng khác nhớ quàng khăn cho ấm nhé. nếu mưa thì vào nhà nghỉ mà trú, thằng kia mà đòi ịch thì e nhất định phải xài bao, tiền a trả :byebye:

Thang_Cuoi_Voz

Reaction score
0
reger said:
Cuội cũng giống em thế, t quen từ dưới quê lên Tp ngày nào cũng qua bên trọ em chơi, đi kẹt xe bình thường là 35-40p, giờ cao điểm mưa mua đồ ăn có khi cả tiếng. Qua xong chơi ở phòng rồi chở đi chơi đến 10h-11h đêm mới về đến phòng. Kể ra em với Cuội cũng giống nhau v Ảnh
Cuội cũng ở tới 11h mới vè này

Có hôm thứ 6-7 t thì sáng hôm sau gấu ko có đi làm nên ngủ lại đc

Gửi từ Samsung SM-A507FN bằng vozFApp

khangelnio

Member
Reaction score
0

Thang_Cuoi_Voz said:
Cuội cũng ở tới 11h mới vè này

Có hôm thứ 6-7 t thì sáng hôm sau gấu ko có đi làm nên ngủ lại đc

Gửi từ Samsung SM-A507FN bằng vozFApp
Thang_Cuoi_Voz said:
Cứ phải Gặp trung đứa nó có ý với mình đã, chứ như thớt thì thua. Nhưng cách cuội cùng là cách hay, thằng nào nói j ke mẹ nó.

Linhlatin

Reaction score
0
Tán gái mà thấy nó lảng lảng là né ngay. Mất thời gian

via vozForums for iPhone

reger

Reaction score
0
chinadoll said:
Tư vấn giùm ca này. Mới wen 1 em hồi trong tết. Nc vài 3 câu thì rủ đi ăn dc. Chầu đó tầm 600k và mình trả. Nội dung nc bình thương và vui vẻ. Sau khi về nhà em ấy hỏi về chưa và xin stk bảo ck trả lại tiền ăn nhưng mình từ chối và hẹn lại chầu sau e ấy khao.
Lần 2 gặp là dạo phố xong chở e ấy ra bến xe về quê luôn. Đứng nc về gd hoàn cảnh em ấy v.v... Sau đó em ấy hỏi mình thích ăn gi và hẹn sau tết lên dẫn minh đi ăn lại
Nhưng có cái nc vài 3 câu cảm thấy mình toàn hỏi em ấy, em ấy ít hỏi thăm lại. Cứ tưởng fail nên thôi ko nt nữa thi2v2 ngày im im em ấy chủ động nt trước.

Đã 2 lần như vậy thì phen nghĩ mình còn cơ hội ko.
Còn chứ fen, cơ hội lớn luôn ấy chứ. Gái chủ động nhắn tin lại là gái đã có ý với fen rồi, việc của fen là tấn công và cú người ta đi. Cứ nhẹ nhàng, chân thành là được. Mấy kèo đi chơi lúc mới quen thì cứ bảo để fen trả em bao anh ăn sau, vừa cho gái có cảm giác nợ fen 1 thứ gì rồi vừa có cơ hội để gặp mặt gái nữa, fen nói như vậy là chuẩn. Nên chủ động nhắn tin cho gái, đừng đợi người ta nhắn trước nữa, chúc fen thành công

chinadoll

Reaction score
0
reger said:
Còn chứ fen, cơ hội lớn luôn ấy chứ. Gái chủ động nhắn tin lại là gái đã có ý với fen rồi, việc của fen là tấn công và cú người ta đi. Cứ nhẹ nhàng, chân thành là được. Mấy kèo đi chơi lúc mới quen thì cứ bảo để fen trả em bao anh ăn sau, vừa cho gái có cảm giác nợ fen 1 thứ gì rồi vừa có cơ hội để gặp mặt gái nữa, fen nói như vậy là chuẩn. Nên chủ động nhắn tin cho gái, đừng đợi người ta nhắn trước nữa, chúc fen thành công
vì nói dc ty là em ấy im im ko trả lời nên mình suy nghĩ ko bit ý ng ta thế nào, cứ sợ làm phiền ng ta.

DKDang

Reaction score
0
tuanhpg said:

Gái phục vụ quán coffee và cùng quê với e, nó sv thôi còn e công việc làm ổn định r.
thua rồi ông ạ. nó trả lời như z còn ko biết mà quay lưng đi thôi:gach: