Tư vấn toàn tập "Máy Lạnh - Tủ lạnh- Máy Giặt"

jona_ma

Reaction score
0
Đợi voz lâu quá vừa đặt con này sản xuất VN
DAIKIN INVERTER 1.5 HP ATKC35TAVMV

Mấy bác cho ý kiến với ạ 331616

Witch King

Reaction score
0
Định mua con này lắp ngoài cửa hàng 10m2 kính kín hết rồi có ổn k các thím. Oke mua luôn con nữa cho thằng cu em

Sent from my iPhone using vozForums

hieugiaosu

Reaction score
0
Witch King said:

Định mua con này lắp ngoài cửa hàng 10m2 kính kín hết rồi có ổn k các thím. Oke mua luôn con nữa cho thằng cu em
Sent from my iPhone using vozForums
Em dùng con này đến năm nay mùa thứ 2 rồi, nếu lắp đủ công suất và đúng kỹ thuật thì ok lắm nhé thím, lạnh nhanh và dễ chịu. Bắt hút chân không kỹ nhé thím. Nhà em hàn cm nó 1 đầu cho đỡ xì gas :))
Được gửi từ iPhone 5 - vozForums

vanlamviet

Reaction score
0
Vừa mới lắp đặt máy lạnh Panasonic Inverter mã CU/CS-U9VKH mà cục nóng kêu khinh khủng.
Gọi lên trung tâm bảo hành Pana chính hãng, KTV xuống xem làm bộ mở vỏ hộp xong... bla bla xiết nhẹ lại ống đồng báo "máy hoạt động bình thường"...

whateverman

Reaction score
0
Nhờ các bác tư vấn cho cái tủ lạnh tầm giá 20 củ với
Ưu tiên side-by-side, hoặc không thì tủ cũng phải tầm 4-500L
Mình đang xem mấy con LG GR-B247JDS, Samsung RS62R5001M9 là vừa tầm tiền mà ko biết nên mua con nào
Hitachi, Pana, Eletrolux xem thì ko có hàng với cả đắt

fcbkataly56

Reaction score
0
Nhờ mọi người tư vấn điều hoà 12k BTU. Giá dưới 10tr Các cụ đánh giá điều hoà Gree, Casper thế nào ạ. Mấy ông bạn giới thiệu nhưng là hàng tàu nên hơi ghê

Được gửi từ iPhone XR - vozForums

aveterit

Reaction score
0
FutureX said:
https://www.dienmayxanh.com/dieu-hoa...cu-cs-yz9ukh-8
https://www.dienmayxanh.com/dieu-hoa/daikin-fthf25ravmv
2 con này nên quất con nào các bác??? mùa hè nóng chảy mỡ, mùa đông sun cmn cờ him :((
Con Daikin Hưng Yên này là thay con Model 2017: fthf25rvmv sx ở thailand. Về cơ bản thông số thì con Daikin tiết kiệm điện 25% và khả năng làm mát kém tầm 15% so với Panasonic. Vậy tùy không gian to nhỏ mà bác chọn nhé.
P/S: em Google search thì thấy con Daikin nó tầm 11 củ thôi, DMX giá hơi cao

aveterit

Reaction score
0
fcbkataly56 said:
Nhờ mọi người tư vấn điều hoà 12k BTU. Giá dưới 10tr
Các cụ đánh giá điều hoà Gree, Casper thế nào ạ. Mấy ông bạn giới thiệu nhưng là hàng tàu nên hơi ghê

Được gửi từ iPhone XR - vozForums
Cty em toàn dùng mấy em LG, Gree loại 2-3 sao. Bật gần như 24/24, em thấy như củ cẹc ấy. Loại nhiều sao thì em ko rõ...

FutureX

Reaction score
0
aveterit said:
Con Daikin Hưng Yên này là thay con Model 2017: fthf25rvmv sx ở thailand. Về cơ bản thông số thì con Daikin tiết kiệm điện 25% và khả năng làm mát kém tầm 15% so với Panasonic. Vậy tùy không gian to nhỏ mà bác chọn nhé.
P/S: em Google search thì thấy con Daikin nó tầm 11 củ thôi, DMX giá hơi cao
Phòng em cỡ 15m2, em tính mua đmx vì méo biết gì về 3 cái đồ này cả :stick: cảm ơn bác tư vấn, thế trong 2 con này con nào bền bỉ hơn bác, hàng vịt liệu có chất lượng cao không :sweat: