[Tâm sự] Em vừa đi tự tử dưới hồ về

dragonvms

Reaction score
0
Trước xem cái phim What dream may come, bà vợ tự tử nên bị giam lại ở địa ngục của chính họ, mà không nhận thức được, cũng không thoát ra được, may nhờ ông chồng xuống cứu. Rốt cuộc thì ngoài đời ông diễn viên đóng vai chồng tự tử bỏ xừ mất luôn. :chaymau:

via vozForums for iPad

devmaster

Reaction score
0
Thớt lên thiên đường rồi, chẳng qua chưa nhận ra thôi.

kidcrying

Reaction score
0
Đọc tiêu đề ko nhịn đc cười.
Cố gắn lên chủ thớt ( nếu thật ). Còn nếu troll thì xin phép :gach:.

via vozForums for iPhone

Kennou

Reaction score
0
Mình tâm niệm vui hay buồn là do bản thân. Hãy suy nghĩ tích cực và yêu thương chính mình.

herotai

Reaction score
0
người nhảy lầu cũng có suy nghĩ như bạn, sắp tiếp đất cũng muốn đc quay lại lúc chưa nhảy, nhưng ko đc như bạn đâu đã biết bơi còn nhảy xuống hồ sao chết đc ?

BOT

Administrator
Reaction score
4
abcabcabc said:
sau khi mò xuống tới hồ và ngắm nhìn cây cối bầu trời lần cuối thì em quyết định nhảy xuống các thím ạ.

cảm giác thiếu oxi đối với em cũng không thực sự quá khó khăn. nhưng đột nhiên em thấy nhớ gia đình, nhớ mọi thứ ở thế giới này. mọi gánh nặng lo âu lúc đó đều nhẹ tựa lông hồng, chỉ cần được sống thì sẽ vượt qua tất cả. và em gồng hết sức mình bơi lại lên bờ :byebye:

sau một hồi tự trấn an bản thân thì cảm giác đau đớn, cô đơn và tuyệt vọng lại ùa về như cũ, thế là em ngồi khóc mấy tiếng liền bên bờ hồ :sosad:

bonus ảnh chỗ em
Đức. Còn nước còn... :sosad:

BOT

Administrator
Reaction score
4
abcabcabc said:
sau khi mò xuống tới hồ và ngắm nhìn cây cối bầu trời lần cuối thì em quyết định nhảy xuống các thím ạ.

cảm giác thiếu oxi đối với em cũng không thực sự quá khó khăn. nhưng đột nhiên em thấy nhớ gia đình, nhớ mọi thứ ở thế giới này. mọi gánh nặng lo âu lúc đó đều nhẹ tựa lông hồng, chỉ cần được sống thì sẽ vượt qua tất cả. và em gồng hết sức mình bơi lại lên bờ :byebye:

sau một hồi tự trấn an bản thân thì cảm giác đau đớn, cô đơn và tuyệt vọng lại ùa về như cũ, thế là em ngồi khóc mấy tiếng liền bên bờ hồ :sosad:

bonus ảnh chỗ em
Đức :chaymau:

BOT

Administrator
Reaction score
4
Thực ra bạn đang ở một thế giới khác rồi đấy. :shame:

BOT

Administrator
Reaction score
4
Chết méo có gì vui đâu. Tao chết 1 lần rồi nên biết. Mà ngọc rồng tao hủy rồi nên ko ai gọi ShenLon lên hồi sinh mày đâu :shame: 1492783