[Tâm sự] Em vừa đi tự tử dưới hồ về

truongvirtue

Reaction score
2
Tôi cũng đang muốn reset đây, nhưng nên dùng than đá trong phòng kín cho nhẹ nhàng (nghe nói nếu cứu được là sống thực vật)

Reset giờ thành trend rồi

duymanh777

Reaction score
0
truongvirtue said:
Tôi cũng đang muốn reset đây, nhưng nên dùng than đá trong phòng kín cho nhẹ nhàng (nghe nói nếu cứu được là sống
Buồn cho một thế hệ thanh niên : ^:)^ ^:)^

takeover11

Reaction score
0
nhầm rồi fen. thực ra là fen thành công rồi đó. và đây là địa ngục

crazyboyk

Reaction score
0
abcabcabc said:
sau khi mò xuống tới hồ và ngắm nhìn cây cối bầu trời lần cuối thì em quyết định nhảy xuống các thím ạ.

cảm giác thiếu oxi đối với em cũng không thực sự quá khó khăn. nhưng đột nhiên em thấy nhớ gia đình, nhớ mọi thứ ở thế giới này. mọi gánh nặng lo âu lúc đó đều nhẹ tựa lông hồng, chỉ cần được sống thì sẽ vượt qua tất cả. và em gồng hết sức mình bơi lại lên bờ :byebye:

sau một hồi tự trấn an bản thân thì cảm giác đau đớn, cô đơn và tuyệt vọng lại ùa về như cũ, thế là em ngồi khóc mấy tiếng liền bên bờ hồ :sosad:
Đừng tự tử.
Tự tử xong càng khổ hơn đó bạn.
Người tự tử mỗi ngày đều phải lặp lại hành động đó, đến khi nào tìm được người thế mạng mới thôi. Bạn có thể xem link sau, đây là clip quay cảnh 1 người đàn ông nhật bản phải diễn lại cảnh đâm đầu vào tàu lửa tự sát mỗi ngày.
facebook.com/DaM.DeepWebandMysteries/videos/662916347508958/

Hơn nữa, nếu bạn tự tử vì nợ nần hoặc hoàn cảnh khổ cực thì tiến trình đó vẫn còn đó, đến các kiếp sau phải tiếp tục chịu khổ tiếp cho xong. Giống như save game vậy, chưa qua màn này này không được đến màn tiếp theo, mở phần save ra cày tiếp :))
Mấy người tự tử xong đến lúc gọi hồn về đều xác nhận như vậy và tự trách mình ngu cả, sống mòn còn sướng hơn tự sát cả ngàn lần đấy.
Thân xD

Reaction score
0
crazyboyk said:
Đừng tự tử.
Tự tử xong càng khổ hơn đó bạn.
Người tự tử mỗi ngày đều phải lặp lại hành động đó, đến khi nào tìm được người thế mạng mới thôi. Bạn có thể xem link sau, đây là clip quay cảnh 1 người đàn ông nhật bản phải diễn lại cảnh đâm đầu vào tàu lửa tự sát mỗi ngày.
facebook.com/DaM.DeepWebandMysteries/videos/662916347508958/

Hơn nữa, nếu bạn tự tử vì nợ nần hoặc hoàn cảnh khổ cực thì tiến trình đó vẫn còn đó, đến các kiếp sau phải tiếp tục chịu khổ tiếp cho xong. Giống như save game vậy, chưa qua màn này này không được đến màn tiếp theo, mở phần save ra cày tiếp :))
Mấy người tự tử xong đến lúc gọi hồn về đều xác nhận như vậy và tự trách mình ngu cả, sống mòn còn sướng hơn tự sát cả ngàn lần đấy.
Thân xD
Hóng mod vô ban thằng bần nông mê tín dị đoan này

Wake Me Up

Reaction score
0
"mọi gánh nặng lo âu lúc đó đều nhẹ tựa lông hồng, chỉ cần được sống thì sẽ vượt qua tất cả."

Lúc tôi trip nấm cũng có đoạn giác ngộ này, và nó kéo dài cả nửa tháng trời, nhưng dần dần lại như cũ :go:

via vozForums for iPhone

Forest745

Reaction score
0
Mình cũng đang muốn reset.

Thấy bản thân hèn thận, chỉ vì 1 đứa con gái mà dai dẳng gần 2 năm trời, tới lúc lấy hết lý trí để dứt áo ra đi, thì cảm giác buồn chán lại ùa về.

Theo tiêu chuẩn voz thì gia đình tài sản tầm 1 triệu đô, tầm giữa năm mình mở công ty.

Bác nào vô chửi mình ngu cho tỉnh ngộ với. Hoặc có ai rành về con gái, tâm sự tí thông não cho mình hiểu đi, rất biết ơn.

P/s: Nó chả care gì tới mình, mọi thứ quan tâm đều là fake, mình chỉ là 1 trong những lựa chọn của ẻm. Lý trí thì biết đấy, nhưng cảm giác thì cứ bảo ko phải, bản lĩnh kém thật.

tuan123

Reaction score
0
Bác trên inb card 500k mobi thì mình tư vấn cho, thật lòng.