So sánh Samsung Galaxy S III, HTC One X và iPhone 4S qua cấu hình

cuongha

Reaction score
0
loveumuch said:
Mình đã dùng qua XT720, S2, 4, 4s và hiện giờ là S3 thì theo cảm nhận hết sức khách quan của mình, các thông số kỹ thuật trên kia chẳng nói lên được điều gì ngoại trừ tính thêm 1 khoản phí không nhỏ vào hóa đơn thanh toán của các bạn. Khi các bạn đưa Android ra so sánh với Iphone là tự các bạn đã đem nhược điểm ra so với ưu điểm của người khác rồi. Vì sao thì mình xin khẳng định do HĐH Android chưa tận dụng được hết khả năng của phần cứng, vì thế mà dù cấu hình các máy Android ra đời gần đây vượt trội so với Iphone 4, 4s nhưng tốc độ đáp ứng thao tác cũng như tính ổn định lại kém hơn.
Mình khẳng định HĐH Android đã tận dụng hết khả năng phần cứng rồi đó tin không? Với khả năng và độ phức tạp như Android thì độ mượt như vậy không có gì phải phàn nàn, còn thích so sánh với HĐH "không thể đơn giản hơn" như iOS thì so sánh làm gì?

maccaoquat

Reaction score
0
dùng windowphone nhưng vẫn thích kiểu dáng với IOS hơn :|, cảm giác con S3 này cứ Tàu tàu ko đẹp = S2 :|

Qmation129

Reaction score
0
Nếu so cấu hình thì phải lấy s3 ra so với máy bàn =)), điện thoại so hiệu năng mượt mà ko so đi so cấu hình

Valentine2012

Reaction score
0
freecreator said:
Iphone giờ bình thường rồi, phải dùng hàng độc mới ngon
đồng ý kiến với bác này.........mấy con "hàng" học cùng cũng 4s........nhìn mà chán :stick::stick::stick::stick::stick: