Mặc [Sneaker Corner] Khoe/Bàn luận/Tư vấn/Hỏi đáp về Sneaker...(Part 2)

khoan888join

Reaction score
0
park_kim_thang01 said:
Con pega có vẻ phù hợp vận động hơn
2 con epic react có vẻ fashion. Đôi đen cảm nhìn phê quá, nhưng mình lại chưa có đôi toàn trắng. Nike Nhật bán có 19.8 nhân tỷ giá, cả ship vẫn chưa = VN giá 5tr2.
Mua giày 1 thời gian bắt đầu thấy chán, nước thu nhập cao, giá giày thấp hơn VN. mà lại luôn có mẫu hype...:go:
Epic react true size hay như nào thím. Đang máu quá chắc làm đôi đen cam:pudency:
nếu size bác từ 42.5-44 thì bác ngó sign em thử

park_kim_thang01

Reaction score
2
Ryan T. Gosling said:
Thím nên úp 0.5sz tối thiểu, gần như 90% đều nói nên lên từ 0.5 - 1.0 vì nó bó do tính chất của vải dệt flyknit, trên web nike vẫn ghi là đôi này run small, nghĩa là bị chật so với sz bình thường.
Em thì mang tts.
Thím nên mua react 2 cho đỡ nhăn đế nha, vải dệt tốt hơn, do em có con react và tự đánh giá thế
Còn nike thì em rì com men thím ko nên mua nike, nb, puma, hoka.. đây là mấy hãng ko bao giờ giảm
Jp có das, reebok là giảm nè
Con react2 của Us tầm 2.5 là max thím ơi, pega cao hơn xíu
Túm lại nên mua us nha

Sent from HTC U11 using vozFApp
Sr mình viết lộn, đôi mình hỏi ko phải epic react flynit mà là đôi react-type gore tex. Hình như đế thuộc react element, phần trên là chất liệu của gore tex.

Das giảm giá mà có bao giờ giảm mấy mẫu ngon ngon đâu, mấy mẫu mọi người cho là ngon thì mình lại ko thích. Với lại mới mua đôi Hu black gum, đổi sang nike cho đều. Mỹ, Jp hay Eu mình đều có người nên ko ngại. Tks thím.:beauty:
khoan888join said:
nếu size bác từ 42.5-44 thì bác ngó sign em thử
Tks thím, mấy mẫu có ở store Việt Nam thì em sẽ ra store mua. Gà mờ ko check legit đc nên chịu mắc hơn luôn.

plusvn

Reaction score
0
kamza said:
Đang kết con club c 85 vintage quá, năm ngoái có deal 1tr7-1tr8 mà lại đi xúc con khác mất, năm nay lại ko có deal
năm ngoái cũng xúc đôi club c 1tr6 7 gì đó, sau về có deal 1tr3 :sad:
mang thích vãi, năm nay ko lẽ xúc tiếp :canny:
via vozForums for iPhone

kamza

Reaction score
0
plusvn said:

via vozForums for iPhone
da dẻ của em nó sau 1 năm ntn bác, bác mua đôi màu gì vậy, đi êm hơn bọn Stan chứ :chaymau:

yb123

Reaction score
0
plusvn said:
via vozForums for iPhone
Đấy là c85 thường. C85 vintage đắt hơn.c85 Vintage tv thì chả bao giờ sale luôn

loveh297

Reaction score
0
yb123 said:
Đấy là c85 thường. C85 vintage đắt hơn.c85 Vintage tv thì chả bao giờ sale luôn
C85 vintage tv trong này vẫn có 1 thím thi thoảng có 1 vài đôi đấy, chả biết thím đấy lấy ở đâu, mà e lấy 1 đôi rồi đi sướng chân cực, từ hồi lấy về toàn đi nó là chủ yếu :byebye:
Sent from HUAWEI HMA-L29 using vozFApp

Ryan T. Gosling

Reaction score
0
devilbat4202 said:
Pega 36 là Pega turbo hả thím?
Em nghe báo đế ZoomX của turbo mang sướng hơn đế react mà
turbo là dòng đế có cái chuôi đế vuốt nhọn ra, pega 36/ 35 không có nha thím

đế zoomX xài trên dòng này cũng đánh giá cao hơn đế react về hiệu năng/ giá thành
tuy nhiên pega nó nặng tẹo hơn nên mấy ông hardcore chạy bộ thích đế react hơn vì nó nhẹ hơn á
bù lại bền hơn
bên kia có thớt mấy anh em chạy thấy nhiều người thiên về react hơn
còn đi bộ phổ thông, đi chơi, đi chịch, em khuyên nên dùng pega thay vì react vì dáng đẹp hơn/ bền hơn

Ac4mua

Reaction score
0
loveh297 said:
C85 vintage tv trong này vẫn có 1 thím thi thoảng có 1 vài đôi đấy, chả biết thím đấy lấy ở đâu, mà e lấy 1 đôi rồi đi sướng chân cực, từ hồi lấy về toàn đi nó là chủ yếu :byebye:
Sent from HUAWEI HMA-L29 using vozFApp
Mình cũng ra store của reebok coi mà ko thấy đôi nào hết. Đang tính nhờ người order us về. Phân vân giữa đôi C85 với đôi workout plus.
via vozForums for iPhone

Grand Thief Auto

Reaction score
0

Tự nhiên thấy video của cha Lạ sneaker... Cũng canh sale Lazada 11/11 và xịt hết, sau tiếc nuối mò được đôi này sale còn 1tr3. Đôi Aphabounce Beyond đi đúng size 43 1/3 thì cảm thấy có chút chút rộng (chân mình 26,5cm)

Đôi^ PureBounce Street +M màu Camo này cũng size 43 1/3 thì rộng ngón chân nhưng hơi kích 2 bên hông bàn chân, với thiết kế gót ngu làm bị đau đau gót khi đi ma sát vào da

*Đặt mua rồi mới vỡ ra là SenseBOUNCE là đời mới hơn PureBOUNCE, thay đổi nhất là cái gót ko còn ngu nữa...
Bùn vl
(Bù lại đc màu camo đẹp + vải nilong chống nước đúng nhu cầu
)

-Tiện thể gạ phụ huynh thành công đôi UltraBoost 2019, mà mẹ mình cũng chọn màu FULL BLACK

- chân đo được 24,7cm. Định kiếm size NỮ 40 2/3 or 41 1/3. Mà sau khi mua 3 đôi giày Adidas thấy bảng size China kia chuẩn nhất với chân mình

>> Trên này ai có "Ultraboost 2019 Full Black Nữ" 2 size trên không inbox mình muốn mua, hoặc ai biết chỉ với của Nữ nha Cảm Ơn!