Mặc [Sneaker Corner] Khoe/Bàn luận/Tư vấn/Hỏi đáp về Sneaker...(Part 2)

1412356

Reaction score
0
langthang02 said:
Các ông chuyên giày cho tôi hỏi đôi Adidas UltraBoost 2.0 LTD ‘Gold Medal’ này giá tốt nó rơi vào khoảng bao nhiêu vậy. Tôi thấy nhiều shop bán gần 3tr thấy mặn quá :chaymau:

Hình ảnh minh họa tôi lấy trên internet.
Mua đôi này chỗ vàng kia nó xước (mà kiểu gì cũng xước) thốn lắm :sosad:

langthang02

Reaction score
0
1412356 said:
Mua đôi này chỗ vàng kia nó xước (mà kiểu gì cũng xước) thốn lắm :sosad:
Vậy hả thím, vậy dòng 4.0 trở xuống mua đôi nào thì ổn ạ, chứ Ultraboost19 em không mê nổi :pudency:

Ryan T. Gosling

Reaction score
0
park_kim_thang01 said:
Con pega có vẻ phù hợp vận động hơn
2 con epic react có vẻ fashion. Đôi đen cảm nhìn phê quá, nhưng mình lại chưa có đôi toàn trắng. Nike Nhật bán có 19.8 nhân tỷ giá, cả ship vẫn chưa = VN giá 5tr2.
Mua giày 1 thời gian bắt đầu thấy chán, nước thu nhập cao, giá giày thấp hơn VN. mà lại luôn có mẫu hype...:go:
Epic react true size hay như nào thím. Đang máu quá chắc làm đôi đen cam:pudency:
Thím nên úp 0.5sz tối thiểu, gần như 90% đều nói nên lên từ 0.5 - 1.0 vì nó bó do tính chất của vải dệt flyknit, trên web nike vẫn ghi là đôi này run small, nghĩa là bị chật so với sz bình thường.
Em thì mang tts.
Thím nên mua react 2 cho đỡ nhăn đế nha, vải dệt tốt hơn, do em có con react và tự đánh giá thế
Còn nike thì em rì com men thím ko nên mua nike, nb, puma, hoka.. đây là mấy hãng ko bao giờ giảm
Jp có das, reebok là giảm nè
Con react2 của Us tầm 2.5 là max thím ơi, pega cao hơn xíu
Túm lại nên mua us nha
Sent from HTC U11 using vozFApp

kamza

Reaction score
0
Luckyluke17 said:
Ai mua ở đây rồi cho e ít review với ạ? :beauty:
Trịnh Tú Mi thấy khá có tiếng ngoài HN, nên chắc legit ko sao đâu bạn.
Hồi đó cứ tưởng e này là ny của thằng cu Benjamin Tran :shame:

devilbat4202

Reaction score
0
Ryan T. Gosling said:
Thím nên úp 0.5sz tối thiểu, gần như 90% đều nói nên lên từ 0.5 - 1.0 vì nó bó do tính chất của vải dệt flyknit, trên web nike vẫn ghi là đôi này run small, nghĩa là bị chật so với sz bình thường.
Em thì mang tts.
Thím nên mua react 2 cho đỡ nhăn đế nha, vải dệt tốt hơn, do em có con react và tự đánh giá thế
Còn nike thì em rì com men thím ko nên mua nike, nb, puma, hoka.. đây là mấy hãng ko bao giờ giảm
Jp có das, reebok là giảm nè
Con react2 của Us tầm 2.5 là max thím ơi, pega cao hơn xíu
Túm lại nên mua us nha

Sent from HTC U11 using vozFApp
Pega 36 là Pega turbo hả thím?
Em nghe báo đế ZoomX của turbo mang sướng hơn đế react mà

Ac4mua

Reaction score
0
minhm0102 said:
cùng câu hỏi với bác
bác nào đi 70s cho em hỏi đi size với chuck 2 ko, chuck 2 em tts hoặc hạ nửa size vẫn vừa
Hóng tiếp thôi, thấy bên Minhshop nó bán đôi all white có 1tr7, mà search thấy Tụi Thần Kinh giày kêu legit còn anh em voz nói bán hàng fake nên mình không qua
via vozForums for iPhone

kamza

Reaction score
0
Ac4mua said:
Hóng tiếp thôi, thấy bên Minhshop nó bán đôi all white có 1tr7, mà search thấy Tụi Thần Kinh giày kêu legit còn anh em voz nói bán hàng fake nên mình không qua

via vozForums for iPhone
Xatamy uy tín nổi tiếng xưa h mà, ai nói fake vậy ?
Hay nhầm bọn Minhshop, bọn này hay trộn hàng vào như thằng Hoàng Phúc vậy.

kamza

Reaction score
0
Đang kết con club c 85 vintage quá, năm ngoái có deal 1tr7-1tr8 mà lại đi xúc con khác mất, năm nay lại ko có deal