Mặc [Sneaker Corner] Khoe/Bàn luận/Tư vấn/Hỏi đáp về Sneaker...(Part 2)

minhm0102

Reaction score
0
Ac4mua said:
BF đó hả bác, Nike VN hay US vậy bác ơi. Mình thấy nike ít khi sales ghê.

via vozForums for iPhone
cùng câu hỏi với bác
bác nào đi 70s cho em hỏi đi size với chuck 2 ko, chuck 2 em tts hoặc hạ nửa size vẫn vừa

vi em la gio

Reaction score
0
park_kim_thang01 said:
Bữa đi trek bên Thái, thấy anh tây mang đẹp vãi nồi. Xin chụp 1 tấm về làm tư liệu:beauty:
Ảnh
Có đôi react gore tex phantom mới ra đẹp kinh khủng luôn :( nhưng giá cao quá rồi. Đag đợi sale trong vô vọng...
Gửi từ Samsung SM-G965F bằng vozFApp

park_kim_thang01

Reaction score
2
vi em la gio said:
Có đôi react gore tex phantom mới ra đẹp kinh khủng luôn :( nhưng giá cao quá rồi. Đag đợi sale trong vô vọng...

Gửi từ Samsung SM-G965F bằng vozFApp
giá retail vậy thuộc dạng trung bình mà thím
À mà độ êm của epic react so với pegasus thì sao nhỉ.
Đang đi alpha bounce beyond, đi phố thấy ổn nhưng hôm đi trek thấy đế ko phản hồi. Kiểu chân giẫm lên tấm cao su phẳng lì. :sosad:
Bác nào có nguồn tham khảo độ êm của các loại để cho xin phát. Hôm giờ toàn coi của Duyet

Mà mấy đôi collab với kotex này toàn bộ chống thấm nước ko thím ?

Ryan T. Gosling

Reaction score
0
park_kim_thang01 said:
giá retail vậy thuộc dạng trung bình mà thím
À mà độ êm của epic react so với pegasus thì sao nhỉ.
Đang đi alpha bounce beyond, đi phố thấy ổn nhưng hôm đi trek thấy đế ko phản hồi. Kiểu chân giẫm lên tấm cao su phẳng lì. :sosad:
Bác nào có nguồn tham khảo độ êm của các loại để cho xin phát. Hôm giờ toàn coi của Duyet

Mà mấy đôi collab với kotex này toàn bộ chống thấm nước ko thím ?
Goretex là chống nc đó thím, chống bám bẩn
Êm thì react 2 êm hơn pegasus 36 nha
Em đang sở hữu 02 con, thậm chí là 02 con pega, đế react mềm nhưng nẩy hơn pega, bù lại nó nhanh mòn hơn chút
Còn vụ nhăn đế thì em xác nhận là có nhưng rất ít ( react )
Thím nào chạy bộ thì mang con pega36 chạy okie lắm nhé, đế vững chãi, không thít chân, mu rộng rãi, khá đẹp nữa
Sent from HTC U11 using vozFApp

KimTeeTua

Reaction score
0
1412356 said:
AM1 fit hơi chật đúng ko nhỉ, chân mình đi khoảng 7.5 (NMD UB AF1 7.5) hết mà đi AM1 size 8 vẫn bị chật chỗ mu bàn chân, bỏ insole ra thì thoải mái.
Bạn cứ tính theo cm cho tiện, xác định chân mình đi bnhiu cm mua giày nào cũng dễ

ruaut.H

Reaction score
0
park_kim_thang01 said:
Bữa đi trek bên Thái, thấy anh tây mang đẹp vãi nồi. Xin chụp 1 tấm về làm tư liệu:beauty:
nhìn đẹp thế :beauty:

eebola

Reaction score
0
Maromno1 said:
Xatamy nhiều bác trên này xác nhận là legit nha thím, trước có mua 1 đôi Alphabounce ở đây
vừa nhận một đôi thây ok nhé thím alpha hình như đang 1tr

langthang02

Reaction score
0
Các ông chuyên giày cho tôi hỏi đôi Adidas UltraBoost 2.0 LTD ‘Gold Medal’ này giá tốt nó rơi vào khoảng bao nhiêu vậy. Tôi thấy nhiều shop bán gần 3tr thấy mặn quá

Hình ảnh minh họa tôi lấy trên internet.

park_kim_thang01

Reaction score
2
Ryan T. Gosling said:
Goretex là chống nc đó thím, chống bám bẩn
Êm thì react 2 êm hơn pegasus 36 nha
Em đang sở hữu 02 con, thậm chí là 02 con pega, đế react mềm nhưng nẩy hơn pega, bù lại nó nhanh mòn hơn chút
Còn vụ nhăn đế thì em xác nhận là có nhưng rất ít ( react )
Thím nào chạy bộ thì mang con pega36 chạy okie lắm nhé, đế vững chãi, không thít chân, mu rộng rãi, khá đẹp nữa

Sent from HTC U11 using vozFApp
Con pega có vẻ phù hợp vận động hơn
2 con epic react có vẻ fashion. Đôi đen cảm nhìn phê quá, nhưng mình lại chưa có đôi toàn trắng. Nike Nhật bán có 19.8 nhân tỷ giá, cả ship vẫn chưa = VN giá 5tr2.
Mua giày 1 thời gian bắt đầu thấy chán, nước thu nhập cao, giá giày thấp hơn VN. mà lại luôn có mẫu hype...:go:
Epic react true size hay như nào thím. Đang máu quá chắc làm đôi đen cam:pudency: