[Review] Cảm nhận khách quan Yamaha Free Go S sau 1 tháng sử dụng

isfp.g13

Reaction score
0
kitodeath said:
Bác muốn đầm thì lấy mấy con SYM hay Piaggio á, thấy con Atila 23 củ ăn đứt con Lead của Honda :sexy:

Grande với Janus xe nữ mà thím, con này hướng đến khách hàng là nam... Nó mới ra nên chưa có nhiều đồ chơi, mai mốt ra cái vè con gắn vào là xong mà :chaymau:
Bác đùa e. Mấy dòng đó máy móc xăng cộ có ngon như honda đâu
Sent from Google Pixel XL using vozFApp

kitodeath

Reaction score
0
lethanhtuan2895 said:
con này bên hông xe có cái lỗ quạt hút nhìn dị vãi, lần đầu tiên thấy :stick:
Do mấy thằng khác như honda, Sym nó xài dạng quạt hình ly, còn thằng nayf với Janus chơi trệt như cái dĩa luôn... Do đó nó kêu cũng to hơn, về hiệu suất làm mát thì không biết, ko có gì đo đc.

isfp.g13 said:
Piaggio thì không nói. Chứ kêu con Attila không ngon bằng honda thì phải coi lại á nha.
Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp

kitodeath

Reaction score
0
lethanhtuan2895 said:
con này bên hông xe có cái lỗ quạt hút nhìn dị vãi, lần đầu tiên thấy :stick:
Do mấy thằng khác như honda, Sym nó xài dạng quạt hình ly, còn thằng nayf với Janus chơi trệt như cái dĩa luôn... Do đó nó kêu cũng to hơn, về hiệu suất làm mát thì không biết, ko có gì đo đc.

isfp.g13 said:
Piaggio thì không nói. Chứ kêu con Attila không ngon bằng honda thì phải coi lại á nha.

matbaovoz

Reaction score
0
Cũng đang lăn tăn e này, cảm ơn thím vì bài review chi tiết. Mà thấy có 1, 2 lần đọc review đâu đó bảo là con này đi đường trơn ướt vỉa phải ko an toàn dễ trượt bánh sau. Thím xác nhận xem có vụ này ko với

isfp.g13

Reaction score
0
kitodeath said:
.

Attila xấu quá thím. Với tốn xăng mà :adore:

isfp.g13

Reaction score
0
kitodeath said:
.

isfp.g13

Reaction score
0
kitodeath said:
.

laplace

Reaction score
1
matbaovoz said:
Cũng đang lăn tăn e này, cảm ơn thím vì bài review chi tiết. Mà thấy có 1, 2 lần đọc review đâu đó bảo là con này đi đường trơn ướt vỉa phải ko an toàn dễ trượt bánh sau. Thím xác nhận xem có vụ này ko với :eek:ps:
Nó là đặc tính xe ga bánh nhỏ. Mua con abs 2 kênh cho chắc ăn

kitodeath

Reaction score
0
matbaovoz said:
Cũng đang lăn tăn e này, cảm ơn thím vì bài review chi tiết. Mà thấy có 1, 2 lần đọc review đâu đó bảo là con này đi đường trơn ướt vỉa phải ko an toàn dễ trượt bánh sau. Thím xác nhận xem có vụ này ko với :eek:ps:
Đi mưa cả tháng nay không thấy cảnh này thím, mấy xe mâm nhỏ qua cua bình thường thôi. Mình chạy xe bình thường, không úp vỉa nênhình như tình trạng này mình chưa gặp.
Còn đi bình thường thì confirm là chả có vấn đề như thím nghe đồn ạ :beauty:

kekoten123

Reaction score
0
kitodeath said:
Đi mưa cả tháng nay không thấy cảnh này thím, mấy xe mâm nhỏ qua cua bình thường thôi. Mình chạy xe bình thường, không úp vỉa nênhình như tình trạng này mình chưa gặp.
Còn đi bình thường thì confirm là chả có vấn đề như thím nghe đồn ạ :beauty:
Trượt bánh thì thay vỏ michelin, ít xèng thì hàng thái, mình đi pcx lên vỏ mic 110 đi trời mưa tự tin hơn hẳn :sexy: mẹ bọn honda xe to oạch mà vỏ zin có 100, xưa đi mấy lần mém xoè :brick: