[Review] Cảm nhận khách quan Yamaha Free Go S sau 1 tháng sử dụng

lethanhtuan2895

Reaction score
0
xe này mua cho nam đi tướng ngồi có bị 3d ko các bác. Tính xúc một em chạy đi dạo phố.

lethanhtuan2895

Reaction score
0
xe này mua cho nam đi tướng ngồi có bị 3d ko các bác. Tính xúc một em chạy đi dạo phố.

Last edited by a moderator:

BOT

Administrator
Reaction score
4

kitodeath

Reaction score
0
laplace said:
Mua cho vợ con grande abs được 2 tháng thì ra con này. Bóp dái vl :canny:
Con grande em xách đi đường trường thử, phóng 70km/h thời gian dài thì có tiếng xè xè vọng lại. Ko biết là tiếng gì nhưng nếu để ý thì cũng hơi khó chịu.
Abs chỉ hơn 10km/h nó đã kích hoạt, ko như mấy thằng fanboy honda dìm hàng là 40km.
Để tiền sang năm bán wave mua con này đi cho nhàn. Em thanh niên mà nói thật, đi xe côn hay xe số khổ bỏ mẹ, toàn lấy xe vợ đi nó sướng gì đâu
Xè xè là tiếng quạt hút gió, vọng lại ngay ốp chân đứng nên nghe đó thím... Cũng từng nghĩ như thế, nam phải xe số côn tay. Giờ chuyển qua đi xe ga cho nhàn.
Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp

isfp.g13

Reaction score
0
kitodeath said:
Hơn kha khá
Thua: cái cốp 37 lít, tay lái Lead đầm hơn, chắn bùn kín hơn.
Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp
E thích xe đầm. Phân vân với grande nữa mà nó nhẹ quá, đi trên cầu gió to thấy ko yên tâm :sweat:
Sent from Google Pixel XL using vozFApp

weziths

Reaction score
0
Nhìn quả chắn bùn là ko ưa rồi, Hn mưa bẩn kih cứ phải kín như grande thì đi nó mới sạch, mà chỗ để chân trc hẹl quá, ko thoải mái như con grande, đã đi grande rồi thì thấy mấy dòng này có vài cái bất tiện. Tiền nào của đấy cả, nhà đag chạy grande và janus

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

kitodeath

Reaction score
0
isfp.g13 said:
E thích xe đầm. Phân vân với grande nữa mà nó nhẹ quá, đi trên cầu gió to thấy ko yên tâm :sweat:
Bác muốn đầm thì lấy mấy con SYM hay Piaggio á, thấy con Atila 23 củ ăn đứt con Lead của Honda :sexy:

weziths said:
Nhìn quả chắn bùn là ko ưa rồi, Hn mưa bẩn kih cứ phải kín như grande thì đi nó mới sạch, mà chỗ để chân trc hẹl quá, ko thoải mái như con grande, đã đi grande rồi thì thấy mấy dòng này có vài cái bất tiện. Tiền nào của đấy cả, nhà đag chạy grande và janus
Grande với Janus xe nữ mà thím, con này hướng đến khách hàng là nam... Nó mới ra nên chưa có nhiều đồ chơi, mai mốt ra cái vè con gắn vào là xong mà :chaymau:

ryajautb

Reaction score
35
xe nào cũng có lỗi vặt.đợi 1 thời gian có thêm đồ chơi cũng như các các khắc phục thôi

quyết tâm qua năm mua xe này rồi.xe số cũ mà ăn xăng khá ghê

đúng là mua xe côn tay chạy mệt bỏ.nhất là đi thành phố đông người ,chở vk con đi.

chắc mình thành người già mất rồi

torobi

Reaction score
0
laplace said:
Mua cho vợ con grande abs được 2 tháng thì ra con này. Bóp dái vl :canny:
Con grande em xách đi đường trường thử, phóng 70km/h thời gian dài thì có tiếng xè xè vọng lại. Ko biết là tiếng gì nhưng nếu để ý thì cũng hơi khó chịu.
Abs chỉ hơn 10km/h nó đã kích hoạt, ko như mấy thằng fanboy honda dìm hàng là 40km.
Để tiền sang năm bán wave mua con này đi cho nhàn. Em thanh niên mà nói thật, đi xe côn hay xe số khổ bỏ mẹ, toàn lấy xe vợ đi nó sướng gì đâu
ở thành phố mà đi làm hay đi giờ cao điểm khổ gì đâu ấy . giờ nghe côn tay là nản :) .

We.live.in.HEAVEN

Reaction score
1
longabcdef said:
Vẫn đang ưng ý với Acruzo nên chưa đổi :D
Vợ em cũng đang chạy em này, khá là ưng ý. Máy chạy êm, so với đám Honda thì êm hơn hẳn luôn. Mỗi cái SSS với tản nhiệt gió là thiếu. Giá em FreeGo này thơm nhưng vẫn lăn tăn 2 cái là phuộc lệch với tản nhiệt gió. Nếu có bản phuộc đôi và tản nhiệt nước thì cao hơn chút vẫn mua.