shezz1703

Reaction score
0
khiconmtv said:
root mới can thiệp được hệ thống, cài được mấy cái patch này nọ, nếu ko thì xài app trial (ko tính app free):look_down:
có mấy cái ứng dụng mình down trên mạng về mở lên máy báo No Root vậy phải root mới xài đc hả bạn
gà vụ này lắm nên không dám sờ :stick:

zorokill

Reaction score
0
ROOT NÀO TỐI ƯU RAM , BATTERY NHẤT VẬY BÁC KHỈ
p/s; thật ra root có mấy cái rất khỏe như app kill tự động , tính năng swap được tích hợp một lượng hợp lý khi tác vụ mạnh ...

khiconmtv

Reaction score
1
zorokill said:
ROOT NÀO TỐI ƯU RAM , BATTERY NHẤT VẬY BÁC KHỈ
p/s; thật ra root có mấy cái rất khỏe như app kill tự động , tính năng swap được tích hợp một lượng hợp lý khi tác vụ mạnh ...
RAM, pin thì cứ test mấy bản kernel, thấy bản nào hợp thì dùng, Franco với Siyah được vote nhiều
việc đầu tiên sau khi root mình ưng nhất là xóa được cả chục app thừa thải, mấy app đó cứ có update là hiện thông báo bực mình

zorokill

Reaction score
0
root rồi và chạy kernet của aby gì đó tự kill ram nuột :sexy:

style.1st

Reaction score
0
Hiện tại đang dùng cục gạch của nokia :gach: nhưng cũng đú, học hỏi sau này có tiền mua là vừa :sexy:

zorokill

Reaction score
0
root xong nuốt pin kin kinh quá cơ cách nào về df ko bác khỉ

Zanr Zij®

Reaction score
0
zorokill said:
root xong nuốt pin kin kinh quá cơ cách nào về df ko bác khỉ
Root rồi sao lại để ko bạn? Chót thì chét luôn. Up kernel Phenomenal Extreme hoặc Siyah hay SpeedMod vào. Pin khủng ngay thôi :).

kimsonvu

Reaction score
0
Mọi người cho hỏi Root xong có thể bỏ luôn contact * dialer mặc định của Samsung không? Màn hình thì to mà làm cái contact & dialer ngu vô cùng.