(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

TechDiscussed01

Reaction score
0
bachden1 said:
Còn 1 quán nữa là Cổ Ngư quán ở đầu đường Thanh Niên, không có phòng riêng nhưng nếu bác muốn cảm giác public thì cũng có thể lên vào buổi trưa nhé. Ngoài trời thoáng đãng, nhân viên đưa nước lên xong là đi xuống luôn. Nhưng ở đây chỉ có thể BJ là kịch kim thôi :beauty:
thank thím, cơ mà e đâu dám như thím. chỉ sờ đùi bóp bưởi thui hôn hít chứ BJ e về phòng cho lành :sexy::sexy:
đã chịch được rùi thì hotel thẳng tiến, chứ lôi vào đây là mấy em đang tán thui, đang dụ thì nó ngại k về phòng. rủ cafe đưa vào mấy chỗ này thì best :sexy::sexy:

fate276

Reaction score
0
Anh ơi em qua phòng a ngồi làm việc nhá, ở nhà chán quá :((

luupguyen

Reaction score
0
Lee Con Ki said:
Phòng trọ cúp nước điện, nó rủ ra nhà nghỉ ngủ qua đêm, 2 thằng làm 1 shot xong sáng sớm thức dậy thêm cái nữa :) giờ nó cặp với Tây rồi :sosad:
Xong

PhuckMod1

Reaction score
0
thefriedcorn said:
lúc trước hay đi xem phim một mình xong em gái bán vé thấy mình cứ đi một mình hoài nên chọc vui là sao không rủ ai đi cùng? mình cũng chọc lại là ngta đang bận làm rồi nên không đi xem chung được :pudency: xong nói chuyện tý mình xin được sđt. Vô phòng chiếu xong mình nhắn tin cho em nó là "lúc nãy bận ko xem phim cùng anh được thì lát đi ăn với anh nhé" :sexy: em nó oke cái rụp. Phim chiếu xong khoảng 11h thì thấy em nó ngồi trước rạp chờ mình tội vãi :surrender: bảo "em đợi lâu chưa sao không nt cho anh ra sớm" :surrender: thì em nó bảo là "phim này bữa em coi rồi, hay lắm nên e chờ a coi xong rồi đi luôn :) " xong mình dẫn em nó đi bar rồi đến khoảng 1h sáng mình kêu để chở về thì em ko chịu nên chở vào hotel luôn :shame: vào em nó vào nhà tắm trước rồi mình tắm sau khi ra thì em nó nằm đắp mền nói với mình là "lạnh quá nên em cởi đồ ra hết rồi hi :)" nghe sai sai nhưng mà kích thích vãi chưởng, đêm đó 3 shot đủ các kiểu, bắt mình doggy rồi vỗ ass, dirty talk... chở em về rồi lên fb search thấy 20k followers:sweat:
Thật hả bác. Vậy mà trước giờ mình mặc định mấy thằng đàn ông đi xem film 1 mình là mấy ông vozer loser tự kỷ, cận thị, k có nhiều quan hệ với gái (hoặc k đủ tiền để bao gái đi xem film).:stick:

Lonely Wolf.11 huhu

Reaction score
0
PhuckMod1 said:
Thật hả bác. Vậy mà trước giờ mình mặc định mấy thằng đàn ông đi xem film 1 mình là mấy ông vozer loser tự kỷ, cận thị, k có nhiều quan hệ với gái (hoặc k đủ tiền để bao gái đi xem film).:stick:
:gach::gach:
T chuyên đi xem 1 mình nè. Mà cũng xấu trai thật :pudency:

IRON MAN VN

Reaction score
1
PhuckMod1 said:
:gach: 20k followers mà cũng đi bán vé dạo thì điêu điêu thím ạ. Chắc 20 followers

fanfet

Reaction score
1
PhuckMod1 said:
Nghĩ thế là sai lầm nhé mai fence,có hai loại,một là lỏe như thím nghĩ,hai là cao thủ :look_down:

Manners _Maketh_Man

Reaction score
0
mình đợt đi chơi với con bé, trước khi đi cũng lên mạng tìm mấy shop bcs để mua phòng thân :sexy:. đi chơi thì cũng vui, nhưng chả có gì gọi là dấu hiệu có thể thịt đc con bé cả :sweat:. Tự nhiên ăn tối xong đt con bé hết pin, nó mới mượn đt mình. Thế éo nào nó lướt web mà cứ hiện quảng cáo bcs gai các kiểu :sexy:

Nó quay qua hỏi mình: "anh mua cái gì mà toàn qc mấy cái gai góc không vậy" :sexy:
Mình mới chồm qua xem thử, xong đứng dậy đi vào phòng tắm, miêng dõng dạt nói ra: "vào đây anh cho xem" :shame:.
Thế là nó vào, sau đó thì... :shame:

Gaynhungquyenru

Reaction score
0
Lee Con Ki said:
Phòng trọ cúp nước điện, nó rủ ra nhà nghỉ ngủ qua đêm, 2 thằng làm 1 shot xong sáng sớm thức dậy thêm cái nữa :) giờ nó cặp với Tây rồi :sosad:
2 Thằng :surrender::surrender::surrender:
Gay bà con eiii