Tư Vấn Mọi tư vấn mua tai nghe - tìm kiếm lời khuyên xin vào đây...

knight271

Reaction score
0
banhmi290 said:
~3tr5 để nghe tạp (hơi thiên bass tí) - in ear - có dây thì sản phẩm nào ok các bác, đang nhắm FiiO F9 Pro :3
Tầm này vs nhu cầu của bạn thì tham khảo thêm em V-MODA ZN xem sao nhé.

AzAudio_Store1

Reaction score
0
nktg0jeremy said:
Các thím tư vấn giúp em con tai nghe in-ear không dây nào tầm 3 củ đổ lại nghe ngon đc k? Em thích âm trầm. Thấy có con sony xb70t sony ổn không các thím?
Con đó ổn, hoặc Creative Outlier Sport. Lên chút thì có Bose Soundsport khá ngon đó.

TQHLC00 said:
Cho e hỏi nghe nhạc epic music thì mua con fullsize nào. Có đồ kéo là centrance m8 r nha :byebye:
TQHLC00 said:
Tầm 5 củ khoai nhé :shame:
Có Beyerdynamic DT990 Pro đó bạn.

pesgta said:
Mình cần 1 e inear or earbud tầm 400k có mic nghe nhạc pop nhẹ nhàng. Bác nào tư vấn hộ với :)
Bạn tham khảo 1more E1003 nhé.

banhmi290 said:
~3tr5 để nghe tạp (hơi thiên bass tí) - in ear - có dây thì sản phẩm nào ok các bác, đang nhắm FiiO F9 Pro :3
Bass thì Fiio F9 Pro không nhiều bằng Radius NHR21, nhưng được cái nghe lâu đỡ mệt tai hơn. Bạn cứ đi nghe thử hai em trên xem sao, à có thêm Shure SE215 cũng khá.

United Till I Die

Reaction score
0
Ae cho m hỏi tầm 2m có con nào hơn được ma650 ko. Về thiết kế vs khả năng hỗ trợ cho android thì mình kết r nhưng đang băn khoăn chút về chất âm sợ bass hơi hụt. Mình nghe tạp nhưng chủ yếu là pop acoustic edm.

Sent from SM-G935F using vozFApp

phgiang1987

Reaction score
0
KLQ. Cho mình hỏi dellmania cũng là của bên bác 3kshop ah. Gửi tin nhắn cho bác mà không thấy rep nên mình post tạm vào đây.

3kshop

Reaction score
0
United Till I Die said:
Ae cho m hỏi tầm 2m5 có con nào hơn được ma650 wireless ko. Về thiết kế vs khả năng hỗ trợ cho android thì mình kết r nhưng đang băn khoăn chút về chất âm sợ bass hơi hụt. Mình nghe tạp nhưng chủ yếu là pop acoustic edm.

sợ bass hụt thì nhảy qua thằng Beyerdynamic Byron BT :D
thằng này thì tiếng ấm hơn, chi tiết cũng ngang ngửa, tổng thể âm dễ nghe hơn, bass quánh chất lượng hơn

phgiang1987 said:
KLQ. Cho mình hỏi dellmania cũng là của bên bác 3kshop ah. Gửi tin nhắn cho bác mà không thấy rep nên mình post tạm vào đây.
hổng có liên quan :stick::stick::stick:

AzAudio_Store1

Reaction score
0
United Till I Die said:
Ae cho m hỏi tầm 2m5 có con nào hơn được ma650 wireless ko. Về thiết kế vs khả năng hỗ trợ cho android thì mình kết r nhưng đang băn khoăn chút về chất âm sợ bass hơi hụt. Mình nghe tạp nhưng chủ yếu là pop acoustic edm.

Nên đi nghe thử xem sao bạn, em này không thiên bass lắm, nghe pop acoustic thì ổn.

Haru-nee

Reaction score
0
Em muốn tìm 1 chiếc in ear để ghép với zx100, giá hợp lý tầm 3 củ, nghe nhạc giao hưởng có tạp chút jpop. Hàng 2nd cũng được, ai tư vấn giùm với ạ.

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

AzAudio_Store1

Reaction score
0
Haru-nee said:
Em muốn tìm 1 chiếc in ear để ghép với zx100, giá hợp lý tầm 3 củ, nghe nhạc giao hưởng có tạp chút jpop. Hàng 2nd cũng được, ai tư vấn giùm với ạ.

Bạn tham khảo Shure SE215 hoặc Marshall Mode EQ nhé.

ninomoon

Reaction score
0
nhờ các bác thiết kế hộ con tai wireless tầm 2 củ, gọn nhẹ, không nhấn bass quá ạ

3kshop

Reaction score
0
Haru-nee said:

Phối với ZX100 mà quánh được giao hưởng tầm này chơi FiiO F9 Pro đi thím, con này âm trường rộng rãi, tách lớp tốt, chi tiết tốt và tốc độ tốt. Quánh k bị dính tiếng, lớp lang rõ ràng.

Hoặc tầm này chơi thằng AKG N20 cũng là lựa chọn tốt, thằng này bass quánh k chất lượng được như F9Pro, nhưng bù lại dải mid dày hơn, dễ nghe hơn, độ chi tiết, tách lớp như nhau

ninomoon said:
nhờ các bác thiết kế hộ con tai wireless tầm 2 củ, gọn nhẹ, không nhấn bass quá ạ
Tầm này nếu thích kiểu tiếng trong trẻo, nhẹ nhàng ,chi tiết tốt, âm trường rộng rãi thì chơi thằng RHA MA650 Wireless ngon đó thím, bass vừa đủ lượng, texture dải treb tốt, mid tự nhiên, k quá ngọt k quá khô
Hoặc thích tiếng ngọt ngào hơn, ấm áp hơn, bass quánh low bass tốt hơn thì chơi thằng Beyerdynamic Byron BT