kehonnguoi

Reaction score
0
Vấn đề là tán gái bồi bàn cf hay là gái vào quán cf uống nước. Từ đó suy ra tâm trạng từng bé

- Bé bồi bàn: Bé này đi làm thực sự mệt, cần lựa lời mà lquen, đừng lố quá lại thành vô duyên.

- Bé ngồi uống cf: Loại này thường có tâm trạng tốt hoặc thoải mái, khi bắt chuyện mà b cảm thấy thoải mái là ok. Khả năng gái cho số là cao, nhưng nó sẽ cho số fake hoặc nó sẽ k rep trả lời( Một lí do hãm l của bọn nó là giữ thể diện cho người xin số
)

someonekjllhjm

Reaction score
0
Nếu gái đang ngồi chơi kiểu rảnh rỗi thì qua bắt chuyện, nếu gái đang bận làm việc thì canh lúc nó xong việc đến bắt chuyện hoặc canh lúc em nó hết nước thì nhờ bồi bàn đưa ra 1 cốc tương tự kèm thêm cái note ghi số đt và bày tỏ nguyện vọng làm quen

gái mà xinh tí thì người lạ làm quen rất nhiều nên các em cũng dạn vcđ, nó thấy sáng sủa có cảm tình thì nó sẽ cho làm quen, đặc biệt lúc em nó rảnh rỗi thì bắt chuyện khá dễ. Còn lúc em nào đang bận mà có thằng le ve thì nó điên vcl

foxfrost

Reaction score
1
Nói chuyện (nói chuyện thôi chứ k phải tán) với gái lạ nó là một cái gì đấy khó vcl với người mới. K có chủ đề, chưa biết có hợp gu k (hên xui) nhưng đa số là xịt, vì ai mà chả có tính đề phòng, tự dưng 1 người lạ đến nói chuyện cùng (nó thả thuốc mê chết mịa). Nên là bắt đầu từ bạn của người thân, quen đã nhé, vừa được đảm bảo lại có chủ đề mà chém gió

zamboro

Reaction score
0
Case này giống case t đang muốn tán 1 em làm phục vụ quán ăn nước ngoài, đầu tư bữa trưa 1 loét, tuần 7 ngày qua ăn mà e nó toàn bận chạy bàn, thi thoảng nc đc vài câu!

kama7121

Reaction score
0
pmt0001 said:
chủ nhật này có hẹn với 1 chị, bà này ăn gian tuổi, nói sn 94 nhưng mình biết đoán chắc tầm 87-89 gì đấy chứ nghe giọng, và xem hình thì ko phải như gái 94, nhưng nói chung là hợp gu của mình, nên giờ các bác chỉ giáo ạ, chị ấy chủ động hẹn ra quán cà phê rồi chiều rủ đi ăn :beauty::beauty:
4.0 rồi mai phen. :beauty::beauty::beauty:

coosride

Reaction score
0
Đến đo nhiều lần mỗi lần một tý, vozer mà đòi phát ăn ngay
gái nhà lành mà có khi tán cả tháng mới đc

via vozForums for iPhone

Vauzer

Reaction score
0
Ifnagte102 said:
Giả sử các thím đến 1 quán coffee mà thấy bạn nhân viên ở đó hay một cô gái bàn bên dễ thương ngồi 1 mình , học bài, làm việc chẳng hạn thì các thím sẽ làm thế nào để bắt chuyện? :adore:
Kèo khó hơn : thím là 1 thằng nhát gái , và tự động chạy lại bắt chuyện thì không nghĩ ra câu nào funny để nói được . Bỏ qua background bản thân và quần áo đang mặc lịch sự vừa đủ nhé.
Mong được cao nhân chỉ lối :beauty:
Em xung phong trước :bye:
Gái nhân viên hỏi anh order nước gì ạ?
Mình : nhiều món ngon quá , anh không biết chọn món nào hết , em cứ lấy món nào mà em thích nhất cho anh cũng được ? Tùy em hết
Cách này thì nó auto lấy món đắt nhất cho mình :what: và đòi hỏi cứng xíu mới nói được chứ thích nó quá, nói bị run , nhục lắm :sad:
Nói thẳng thôi thớt, anh muốn làm bạn với em, em có thể cho anh xin số đt hay cái gì có thể liên lạc không?
pmt0001 said:
chủ nhật này có hẹn với 1 chị, bà này ăn gian tuổi, nói sn 94 nhưng mình biết đoán chắc tầm 87-89 gì đấy chứ nghe giọng, và xem hình thì ko phải như gái 94, nhưng nói chung là hợp gu của mình, nên giờ các bác chỉ giáo ạ, chị ấy chủ động hẹn ra quán cà phê rồi chiều rủ đi ăn :beauty::beauty:
87 - 89 đầu toàn sạn rồi phen, đi uống rượu xong về chén thôi, trình bày làm gì nhiều phen :sexy:
via vozForums for iPhone

TKhoa

Reaction score
0
Cứ dòm dòm nó rồi cười, nó cười lại bật đèn xanh thì nói gì cũng đúng, nó phớt lờ thì bỏ kèo, ez mà có gì đâu

fuok_vo

Reaction score
0
1- uống vài bữa cho nó quen mặt, có gì đó cho nó chú ý còn tốt
2- xin sdt
3- về nt
4- hẹn đi chơi
...
đang tới bước 3 và 4

maycry

Reaction score
0