strongman123

Reaction score
0
pmt0001 said:
chủ nhật này có hẹn với 1 chị, bà này ăn gian tuổi, nói sn 94 nhưng mình biết đoán chắc tầm 87-89 gì đấy chứ nghe giọng, và xem hình thì ko phải như gái 94, nhưng nói chung là hợp gu của mình, nên giờ các bác chỉ giáo ạ, chị ấy chủ động hẹn ra quán cà phê rồi chiều rủ đi ăn :beauty::beauty:
tuổi này, cà vạt dài tới đất, bỏ đi mà làm người

pmt0001

Reaction score
1
strongman123 said:
tuổi này, cà vạt dài tới đất, bỏ đi mà làm người
quen vui thôi, với lại chị này cũng làm bđs nên chắc dễ ăn nhỉ :beauty::beauty:

allen_iverson03

Reaction score
0
Vừa có thớt : "Thanh niên phụ hồ đập phá quán vì nữ sinh viên làm thêm ở quán cf từ chối tình cảm"

xongphim

Reaction score
0
Ifnagte102 said:
Giả sử các thím đến 1 quán coffee mà thấy bạn nhân viên ở đó hay một cô gái bàn bên dễ thương ngồi 1 mình , học bài, làm việc chẳng hạn thì các thím sẽ làm thế nào để bắt chuyện? :adore:
Kèo khó hơn : thím là 1 thằng nhát gái , và tự động chạy lại bắt chuyện thì không nghĩ ra câu nào funny để nói được . Bỏ qua background bản thân và quần áo đang mặc lịch sự vừa đủ nhé.
Mong được cao nhân chỉ lối :beauty:
Em xung phong trước :bye:
Gái nhân viên hỏi anh order nước gì ạ?
Mình : nhiều món ngon quá , anh không biết chọn món nào hết , em cứ lấy món nào mà em thích nhất cho anh cũng được ? Tùy em hết
Cách này thì nó auto lấy món đắt nhất cho mình :what: và đòi hỏi cứng xíu mới nói được chứ thích nó quá, nói bị run , nhục lắm :sad:

Gửi từ HMD Global Nokia X5 bằng vozFApp
Bạn có nghĩ đàn ông mà đến cái đồ mình uống còn đéo biết mình muốn uống gì thì đúng là cái loại đéo có giá trị gì không? Vẫn biết là bạn tạo tình huống để cho nó có câu qua câu lại, nhưng cái loại tình huống này hạ thấp bản thân vãi.

Cùng mục đích như bạn, cùng tình huống như bạn, hãy đổi thành câu hỏi cho em nhân viên là: "Em có gì ngon?".

Vauzer

Reaction score
0
pmt0001 said:

e chưa biết bao nhiêu tuổi nhưng chắc là lớn hơn e vài tuổi
mạnh dạn đoán là 89 nhé :beauty::beauty::beauty:

nói chung nhìn lướt qua là chén được, thím có chê thì tôi xin 1 lót thay người nha:beauty::beauty:

abc0biet

Reaction score
0
pmt0001 said:
e chưa biết bao nhiêu tuổi nhưng chắc là lớn hơn e vài tuổi
hét 94 có ma nó tin :surrender: đùa nhau đáng sợ vai~ :sweat:

pmt0001

Reaction score
1
abc0biet said:
hét 94 có ma nó tin :surrender: đùa nhau đáng sợ vai~ :sweat:
thì đó nhưng để chủ nhật hẹn cafe xem sao, gái bđs nên dạng lắm, còn rủ mình đi nhậu :pudency::pudency: