Ifnagte102

Reaction score
0
Giả sử các thím đến 1 quán coffee mà thấy bạn nhân viên ở đó hay một cô gái bàn bên dễ thương ngồi 1 mình , học bài, làm việc chẳng hạn thì các thím sẽ làm thế nào để bắt chuyện? :adore: Kèo khó hơn : thím là 1 thằng nhát gái , và tự động chạy lại bắt chuyện thì không nghĩ ra câu nào funny để nói được . Bỏ qua background bản thân và quần áo đang mặc lịch sự vừa đủ nhé. Mong được cao nhân chỉ lối :beauty: Em xung phong trước :bye: Gái nhân viên hỏi anh order nước gì ạ? Mình : nhiều món ngon quá , anh không biết chọn món nào hết , em cứ lấy món nào mà em thích nhất cho anh cũng được ? Tùy em hết Cách này thì nó auto lấy món đắt nhất cho mình :what: và đòi hỏi cứng xíu mới nói được chứ thích nó quá, nói bị run , nhục lắm :sad:

Gửi từ HMD Global Nokia X5 bằng vozFApp

pmt0001

Reaction score
1
chủ nhật này có hẹn với 1 chị, bà này ăn gian tuổi, nói sn 94 nhưng mình biết đoán chắc tầm 87-89 gì đấy chứ nghe giọng, và xem hình thì ko phải như gái 94, nhưng nói chung là hợp gu của mình, nên giờ các bác chỉ giáo ạ, chị ấy chủ động hẹn ra quán cà phê rồi chiều rủ đi ăn

truongbinhtran

Reaction score
0
pmt0001 said:
chủ nhật này có hẹn với 1 chị, bà này ăn gian tuổi, nói sn 94 nhưng mình biết đoán chắc tầm 87-89 gì đấy chứ nghe giọng, và xem hình thì ko phải như gái 94, nhưng nói chung là hợp gu của mình, nên giờ các bác chỉ giáo ạ, chị ấy chủ động hẹn ra quán cà phê rồi chiều rủ đi ăn :beauty::beauty:
đi ăn hay là đi ăn :shame:

nct104

Reaction score
0
cứ nói chuyện bình thường là được, thẳng thắn mà nói đi sợ méo gì, vài lần là có kinh nghiệm thôi

favoz_2013

Reaction score
1
pmt0001 said:
chủ nhật này có hẹn với 1 chị, bà này ăn gian tuổi, nói sn 94 nhưng mình biết đoán chắc tầm 87-89 gì đấy chứ nghe giọng, và xem hình thì ko phải như gái 94, nhưng nói chung là hợp gu của mình, nên giờ các bác chỉ giáo ạ, chị ấy chủ động hẹn ra quán cà phê rồi chiều rủ đi ăn :beauty::beauty:
Bỏ đi mà làm người bác ơi
Bác bị ăn đấy, ngồi đấy mà nghĩ được ăn :surrender:

congatay1412

Reaction score
0
thớt cứ oder ly sinh tố rau dền

Đảm bảo em nó tự đổ

Gửi từ Xiaomi Mi A1 bằng vozFApp

anhtuan6694

Reaction score
6
Ifnagte102 said:
Giả sử các thím đến 1 quán coffee mà thấy bạn nhân viên ở đó hay một cô gái bàn bên dễ thương ngồi 1 mình , học bài, làm việc chẳng hạn thì các thím sẽ làm thế nào để bắt chuyện? :adore:
Kèo khó hơn : thím là 1 thằng nhát gái , và tự động chạy lại bắt chuyện thì không nghĩ ra câu nào funny để nói được . Bỏ qua background bản thân và quần áo đang mặc lịch sự vừa đủ nhé.
Mong được cao nhân chỉ lối :beauty:
Em xung phong trước :bye:
Gái nhân viên hỏi anh order nước gì ạ?
Mình : nhiều món ngon quá , anh không biết chọn món nào hết , em cứ lấy món nào mà em thích nhất cho anh cũng được ? Tùy em hết
Cách này thì nó auto lấy món đắt nhất cho mình :what: và đòi hỏi cứng xíu mới nói được chứ thích nó quá, nói bị run , nhục lắm :sad:

Bố em có phải là một tên trộm...:go:

Ifnagte102

Reaction score
0
Theo các thím, loại này có nên tán không hay cứ chung chỗ làm, chỗ học cho dễ tán chứ tuổi
đòi tán gái lạ

pmt0001

Reaction score
1
favoz_2013 said:
Bỏ đi mà làm người bác ơi
Bác bị ăn đấy, ngồi đấy mà nghĩ được ăn :surrender:
nhìn có nét dzâm lắm, như phan kim liên ( ôn bích hà ) vậy :beauty::beauty: