Ghẹo gái bị nó chửi thẳng mặt nhục quá

bu0l_03

Reaction score
0
Chắc thằng thớt trêu kiểu đụng chạm bộ phận sinh dục hoặc đùa kiểu vô văn hoá địt đụ các thứ

via vozForums for iPhone

Dragon QN

Reaction score
0
TSM Doublelift said:
Không, đứa vô duyên là con chửi. :chaymau:
Mấy ông trên cũng bớt bênh gái chửi thằng thớt đi, cứ con gái chửi ai thì auto đúng hết hay sao ?:chaymau:
Chắc tại thím xấu nên em nó ghét. :">
Trêu bất cứ ai kể cả bạn bè người thân mà thấy thái độ người ta không thích thì stop được rồi, đến mức nó chửi "lì như chó" thì đáng bị ăn chửi lắm. :sogood: Cá nhân tôi rất ghét bọn trêu nhây nhạt như nước ốc mà tưởng mình hài hước.

tuanphotographerhp

Reaction score
0
lisatthu35 said:
hôm qua đi làm , dự án release xong hết ngồi rãnh rỗi mấy đứa ngồi tụm bảy tụm 3 lại tám chuyện chọc ghẹo nhau em thấy vậy cũng bắt chước troll nhây nhây với gái mà gái này là gái bắc nữa , xong nó chửi em là mài là người hay là chó mà lỳ vậy , nhục ko tả đc ae ạ lần đầu tiên trong đời bị 1 đứa con gái nó chửi thẳng mặt như vậy chổ đông người luôn :sosad::sosad: , em với ẻm cũng chỉ quen biết do làm cùng cty thôi thấy ẻm cũng kiểu người vui vẻ hòa đồng nên troll tí ai ngờ nó chửi tục lại em quê 1 cục luôn ...:sosad::sosad:
nó vui vẻ hòa đồng là vì công việc, quan hệ giao tiếp. người khác nhây vs nó được vì nó cho phép, quan hệ thân thiết. ông là thằng đầu bxxx nào, thấy nó nhây vs người ta cũng cắm đầu vào nhây. hành xử ngu, ứng xử, giao tiếp kém thế bị ăn chửi là còn nhẹ.

tuanphotographerhp

Reaction score
0
Dragon QN said:
Trêu bất cứ ai kể cả bạn bè người thân mà thấy thái độ người ta không thích thì stop được rồi, đến mức nó chửi "lì như chó" thì đáng bị ăn chửi lắm. :sogood: Cá nhân tôi rất ghét bọn trêu nhây nhạt như nước ốc mà tưởng mình hài hước.
"lì như chó", đây chắc là văn miền nam r chứ gái bắc nó ko bao giờ chửi thế, cũng chả bao giờ chửi. để nó chửi tức là ông thớt này nói chuyện quá ngu, quá giới hạn, nó ko chịu nổi nữa nó mới chửi, chứ bình thường chúng nó thường nhịn, tự bản thân thấy thái độ chúng nó thay đổi thì phải biết đường mà stop.

tuanphotographerhp

Reaction score
0
GrayClover said:
Gái Bắc thường đơn giản ngắn gọn hơn nhiều anh ạ, thường nó liếc cái rồi phán "Cút" thôi.
cút là thể loại cục súc r. thường chúng nó sẽ nói, "cút mẹ mày đi".

phatkiller01

Reaction score
0
Đéo có khiếu hài hước mà nhây bị nó chửi là đúng rồi
. Tại sao mấy thằng kia nó ko chửi

duongvu1091999

Reaction score
0
Haha lắm thằng vozer đã nhảm lol lại nghĩ mình hài hước thượng đẳng chơi ngu không biết xin lỗi còn đòi lên mặt bảo sao ế lòi mắt ra

askri79

Reaction score
0
Gớm, lạ gì với cái trò ghẹo gái nhạt tuếch quen thói của các chú trai làng. Cứ quen miệng đi, tới lúc chưa thân quen, hoặc gái nó đã ghét sẵn mà xổ ra nó lại chửi cho