Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

leopard06

Reaction score
0
kido the writer said:
100k, pin renata, okie thì vác qua chỗ mình thay thím nhé Ảnh
điện thoại bàn[/b] bằng vozFApp[/i]
Thím này phải mở tiệm ngay bạch đằng gần sân bay ko nhỉ, đi ngang thấy tên giống :sexy:
Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp

zeroonea

Reaction score
0
Có con swiss made nào đơn giản thanh lịch máy cơ tầm 400 đô đổ lại k các bác.

mn2t

Reaction score
0
zeroonea said:
Có con swiss made nào đơn giản thanh lịch máy cơ tầm 400 đô đổ lại k các bác.
Huyền thoại tissot le locle đó fen

// hnay thử xài cái auto sol đánh bóng kim loại, đánh nghịch miếng sapphire xước mà thế nào hết đc cả xước mới vl :surrender:. Vết xước cũng khá sâu, cào móng tay vào thấy gợn gợn :surrender:

Reaction score
1
mn2t said:
Huyền thoại tissot le locle đó fen

// hnay thử xài cái auto sol đánh bóng kim loại, đánh nghịch miếng sapphire xước mà thế nào hết đc cả xước mới vl :surrender:. Vết xước cũng khá sâu, cào móng tay vào thấy gợn gợn :surrender:
Vài chục ngàn 1 tuýp mà ngon thế à, để mình mua về đánh thử mấy cọng dây thép :beauty:
Thấy trên shopee bán 45k/tuýp

mn2t

Reaction score
0
Welcome to K.I.A island said:
Vài chục ngàn 1 tuýp mà ngon thế à, để mình mua về đánh thử mấy cọng dây thép :beauty:
Thấy trên shopee bán 45k/tuýp
Chà lâu với mạnh thì xước sâu cũng đi mà bác. Trc e chà bay cả lớp mạ vỏ con tissot visodate :gach:

Cái đáng nói là thế nào nó lại đánh bóng với bay đc cả xước kính sapphire :gach:

cậu bé bút chì

Reaction score
1
mn2t said:
Chà lâu với mạnh thì xước sâu cũng đi mà bác. Trc e chà bay cả lớp mạ vỏ con tissot visodate :gach:

Cái đáng nói là thế nào nó lại đánh bóng với bay đc cả xước kính sapphire :gach:
Đọc xem lọ đó có ghi là đánh đc kính không. Có loại đánh đc cả kính cả kim loại và có loại chỉ đánh đc kim loại ko đánh đc kính. Giống như bột kim cương ý, có loại bột chỉ đánh bóng đc kim loại nhưng có loại đánh đc cả kim loại cả sapphire luôn, tôi có 1 tuýp như vậy.