Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

mn2t

Reaction score
0
cậu bé bút chì said:
Đọc xem lọ đó có ghi là đánh đc kính không. Có loại đánh đc cả kính cả kim loại và có loại chỉ đánh đc kim loại ko đánh đc kính. Giống như bột kim cương ý, có loại bột chỉ đánh bóng đc kim loại nhưng có loại đánh đc cả kim loại cả sapphire luôn, tôi có 1 tuýp như vậy.
Ko bác thấy ghi đánh đc kim loại thôi. Thế mới ảo :gach:

toiyeuhalong

Reaction score
0
cậu bé bút chì said:
Đọc xem lọ đó có ghi là đánh đc kính không. Có loại đánh đc cả kính cả kim loại và có loại chỉ đánh đc kim loại ko đánh đc kính. Giống như bột kim cương ý, có loại bột chỉ đánh bóng đc kim loại nhưng có loại đánh đc cả kim loại cả sapphire luôn, tôi có 1 tuýp như vậy.
:stick::stick::stick: chỉ có bột kim cương thôi. lọ 45k metal polish tàu kia bóng thì bóng thật nhưng đc vài bữa sước còn tởm hơn

toiyeuhalong

Reaction score
0
mn2t said:
Chà lâu với mạnh thì xước sâu cũng đi mà bác. Trc e chà bay cả lớp mạ vỏ con tissot visodate :gach:

Cái đáng nói là thế nào nó lại đánh bóng với bay đc cả xước kính sapphire :gach:
:stick::stick::stick:kính saphire xước đánh bóng vc

bach_hoang_son

Reaction score
0
k123cp said:
Tình hình là con đh đang đeo nhanh đều mỗi ngày 25-30s. E định mở nắp để regulate mà tự làm ở nhà có sợ bụi với ẩm vào không các bác :sweat:
Cứ đeo full cót cỡ 1 tuần đi rồi hãy tính

kido the writer

Reaction score
0
mn2t said:
Huyền thoại tissot le locle đó fen

// hnay thử xài cái auto sol đánh bóng kim loại, đánh nghịch miếng sapphire xước mà thế nào hết đc cả xước mới vl :surrender:. Vết xước cũng khá sâu, cào móng tay vào thấy gợn gợn :surrender:
Hoặc là không phải kính sap, hoặc là xước ar, chứ kính sap đánh toàn bằng máy, mấy làm gì có vụ đánh bằng autosol đơn giản thế

điện thoại bàn[/b] bằng vozFApp[/i]

cậu bé bút chì

Reaction score
1
Welcome to K.I.A island said:
Vài chục ngàn 1 tuýp mà ngon thế à, để mình mua về đánh thử mấy cọng dây thép :beauty:
Thấy trên shopee bán 45k/tuýp
Auto sol 45k thì hàng tàu đểu rồi, đánh cẩn thận đó. Hàng xịn nó chỉ làm bay lớp mỏng bề mặt chỗ bị xước còn hàng tàu nó bay mạnh lắm, tính ăn kim loại của hàng tàu nó cao hơn hàng xịn nhiều

Tốt nhất cứ làm 1 túi capecod 150k đc 2 miếng về mà đánh, yên tâm hơn dùng mấy thứ linh tinh hàng tàu.

fencing

Reaction score
0
k123cp said:
Tình hình là con đh đang đeo nhanh đều mỗi ngày 25-30s. E định mở nắp để regulate mà tự làm ở nhà có sợ bụi với ẩm vào không các bác :sweat:
Mình làm không biết bao nhiêu con rồi mà chưa thấy cái nào hư cả :sogood:

k123cp

Reaction score
0
^ không ngại chữ china made trên mặt thì sea gull nhiều con đẹp phết :beauty:

bach_hoang_son said:
Cứ đeo full cót cỡ 1 tuần đi rồi hãy tính
Là sao hả bác, e cũng để ý 4-5 ngày r ngày nào cũng vậy

fencing said:
Mình làm không biết bao nhiêu con rồi mà chưa thấy cái nào hư cả :sogood:
Bác làm trong phòng bt ở nhà ấy ạ?