Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

Kragon Lord

Reaction score
0
leopard06 said:
Là sao thím, mình chưa đeo nên k rõ, tức là chỉnh đc 1 thời gian là nó sẽ bị sai ngày thứ phải chỉnh lại à :stick: thấy mấy con ghi sai số - 20s/tháng thì đâu tới nỗi phải chỉnh hoài :sweat:

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp
Những tháng 30 ngày thường phải chỉnh vào cuối tháng, vì bánh xe lịch có 31 ngày.

leopard06

Reaction score
0
Yamaha.YZRM1 said:
Bác không đọc kỹ rồi, ý em là con này nó k có ngày tháng gì hết, k lo chuyện chỉnh ngày nữa. Chứ còn giờ thì nó sai quá mới phải chỉnh thôi:look_down:
Thì mình biết ý thím là vậy, còn mình đang hỏi những con đh có ngày tháng ấy mà :gach:
Kragon Lord said:
Những tháng 30 ngày thường phải chỉnh vào cuối tháng, vì bánh xe lịch có 31 ngày.
Oke thím :beauty:

Star Alone

Reaction score
0
Anhlinh900 said:
:beauty:phù hợp với tay dưới 16cm, và phải thay dây da chứ dây đấy ko ngửi nổi. Hình như h ai bán con này cũng tặng kèm dây da hết
Có tặng dây da luôn hả bác. Em không nghe nói gì. Thấy con này cũng đẹp không biết chất lượng ra sao thôi :byebye:

Kragon Lord

Reaction score
0
Star Alone said:
Có tặng dây da luôn hả bác. Em không nghe nói gì. Thấy con này cũng đẹp không biết chất lượng ra sao thôi :byebye:
Chơi quartz dáng dress thì khó mà chê con này được điểm gì ngoài bộ dây. Bản dây da đắt hơn những vài củ mà ko khác gì ngoài thêm sợi dây da. Mua về đặt bộ dây da nữa là đẹp, gặp mình chắc phải 5 bộ trở lên :go:

langthang02

Reaction score
0
vitconlonton12 said:
Cần tư vấn một con dress kiểu tissot với bambino mà máy quartz ,đeo con quartz 7 năm rồi chuyển sang đeo cơ xem thử được 1 tháng thấy hơi bất tiện để làm trang sức thì được chứ hoạt động hàng ngày thấy hơi bất tiện.
Mình cũng đang có như cầu giống thím này :chaymau:

fencing

Reaction score
0
leopard06 said:
Thì mình biết ý thím là vậy, còn mình đang hỏi những con đh có ngày tháng ấy mà :gach:

Oke thím :beauty, vậy còn mấy con 3 mặt số, hiển thị ngày bằng kim thì có phải chỉnh ko nhỉ :sweat:

Đồng hồ nào mà chuyển ngày bằng cơ học là phải chỉnh hết thím, trừ mấy con lịch vạn niên, nó có chế độ năm nên tự biết tháng nào là 30 ngày :byebye:

Anhlinh900

Reaction score
0
Star Alone said:
hoàn thiện tốt, mỏng , kiểu dáng đẹp nếu đi với dây da. Option tiết kiệm đôi củ của con FC235M4S5. Còn cái vụ tặng kèm dây da thi bên e tặng, chố khác ko biết:stick: con ý mà ko thay dây thì xấu như chó với cái dây nato mà khách thì ai họ chả muốn tiện lợi 1 phat ăn luôn

Anhlinh900

Reaction score
0
fencing said:
Đồng hồ nào mà chuyển ngày bằng cơ học là phải chỉnh hết thím, trừ mấy con lịch vạn niên, nó có chế độ năm nên tự biết tháng nào là 30 ngày :byebye:
:sosad: từ hôm qua đến nay dăm ông hỏi là lịch nhảy 31 có phải có vấn đê ko rồi:sosad:

JangHai

Reaction score
0
Anhlinh900 said:
:beauty:phù hợp với tay dưới 16cm, và phải thay dây da chứ dây đấy ko ngửi nổi. Hình như h ai bán con này cũng tặng kèm dây da hết
Con fc này bữa nay thím bán nhiêu thím. Ib vùng kín giùm mình với..
Sent from Samsung SM-G935F using vozFApp

Lingzo

Reaction score
0
ở sg thì thay pin ở đâu vậy các bác? con seiko 3 năm tuổi của em gần hết pin rồi.kim giây giờ nó không chịu chạy nữa.