Đang khóc, thật sự rất mệt mỏi lắm rồi

rongconvodoi

Reaction score
0
Thím có khoảng bao tiền rồi?hay là đi loanh quanh tìm chỗ thuê tạm đi ko thì mua hay cái thuê cái xe di động ở tạm vậy,cố lên thím

Xaolozqua

Reaction score
0
Sắp được ở nhà cao cửa rộng rồi chứ,xây nhà thì ai chả phải dọn ra ngoài

kelamat

Reaction score
0
3am said:
Là sao ko hiểu lắm.bị cướp nhà à hay làm sao :sweat:
Chắc nhà trc của ông bà để lại, rồi giờ chia đất, bên kia muốn xây ở thì phải phá hết đi thôi. Mà thớt còn sướng chán chứ như nhà mình cháu đích tôn 2 con trai éo đc 1 tấc đất nào ( cho 1 bà con gái, mảnh thờ thì cho 1 ông có 2 đứa con gái, còn lại cho 1 ông 1 trai 1gái). Nghĩ cũng hài cho mảnh thờ cho 1 ông 2 gái mai sau đợi nó thờ

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp

sword.1024

Reaction score
0
Em gái bạn xinh ko? Nếu xinh thì ib mình giúp. Sau này nếu có duyên mình làm em rể bạn. Nếu em gái bạn ko thích thì coi như đó là việc mình giúp gia đình, khi nào có gửi lại mình cũng được. Với mình nó là cái duyên, mình tuyệt đối ko ép mà sẽ tôn trọng quyết định của em gái bạn

lanlan0990

Reaction score
0
kelamat said:
Chắc nhà trc của ông bà để lại, rồi giờ chia đất, bên kia muốn xây ở thì phải phá hết đi thôi. Mà thớt còn sướng chán chứ như nhà mình cháu đích tôn 2 con trai éo đc 1 tấc đất nào ( cho 1 bà con gái, mảnh thờ thì cho 1 ông có 2 đứa con gái, còn lại cho 1 ông 1 trai 1gái). Nghĩ cũng hài cho mảnh thờ cho 1 ông 2 gái mai sau đợi nó thờ

chắc do ăn ở :shame:

kelamat

Reaction score
0
lanlan0990 said:
chắc do ăn ở :shame:
Căn bản hồi bố mẹ em lấy nhau bà già với ông già ghét rồi. Suốt ngày chửi mẹ em dù mẹ em không làm gì, lấy về tiền cưới tự bố mẹ em vay làm đám, lúc lấy tiền mừng bà già còn thó mất 500k cho 1 bà dâu giữ hộ sau này bà kể lại :sogood: ( hồi năm 9x thì 500k to vl). Ở đc mấy năm lúc sinh em ra thì bé ai cũng khóc là chuyện bt mà bà già chửi bố mẹ em suốt ngày vì ko dỗ đc con. Ông bà già em thì hồi em bé hầu như ko có ký ức gì cả ngay cả bế chắc cũng ko đc cái nào. Hồi đó bố mẹ em ko chịu đc nữa thì ra ở riêng, tiền mua đất, xây nhà tự bố mẹ em lo với vay mượn. Mà biết vì sao bà già ghét mẹ em ko? Là do 1 cái lý do rất ngu si là nghe người gần nhà kể mẹ em bị ung thư ( cái đkm ung cái loz bà). Giờ thì 1 tấc đất cũng ko đc. Giờ 9 mấy tuổi sắp ngủm rồi mới thốt lên câu " tao thương nhà mày nhất" đm nghe câu đấy xong em tức lên tận cổ. Nói sơ sơ vậy thôi, nói chung là nhà em còn khổ hơn thớt nhiều lần

Cleaner

Reaction score
0
Nổ tài khoản tôi bắn nhanh cho 3 tỷ tha hồ xây nhà

geminionl

Reaction score
0
kelamat said:

Thì để nhà đấy thờ cho rảnh nợ my phen

Gửi từ Samsung SM-G930F bằng vozFApp

honey_badger

Reaction score
0
Nằm buồn không ngủ được. Vào đọc thớt còn buồn hơn. Cảm thấy mình may mắn

Gửi từ hoang mạc Sahara bằng vozFApp

kelamat

Reaction score
0
geminionl said:
Thì để nhà đấy thờ cho rảnh nợ my phen https:\\i.imgur.com/ccZaEbF.png (Ảnh)
Thì em cũng nghĩ vậy mà, chả buồn gì cả, ko cho càng vui sau cho rảnh nợ