Đang khóc, thật sự rất mệt mỏi lắm rồi

1m78 legend

Reaction score
0
clonespam1 said:
Ăn trắng trợn vãi, mà đọc tới cuối thấy c44 cũng bị khởi tố, mà thấy cả ông vĩnh nữa kìa, ăn thua gì ko thím?
Giờ gỗ thì bị CA bán mẹ rồi xử gì nữa. Tòa mà xử CA thì khác đéo gì anh em cắn nhau. Toàn quen biết nhau, ai dám tuyên án. Trực tiếp xem vụ này mới thấy không tách hành pháp và lập pháp riêng ra thì xử án đéo khác gì trò chơi con nít :go:.
Gửi bằng vozFApp

fanfet

Reaction score
1
lhphuc747 said:
Em mới nói chuyện điện thoại với ba.
Bây giờ em vừa gõ vừa run, tay em nó cứ run bần bật.
Suốt cuộc nói chuyện với ba em chỉ biết khóc. Khóc trong im lặng.
Nhà em sắp tới đập đi để cho người khác làm nhà (anh họ bên ngoại - con của bác bên phía mẹ). Đất ông ngoại chia cho con cháu.
Mẹ em cũng có phần.
Đập đi thì phải xây nhà. Lại phải cần tiền nữa.
Giờ gia đình em chưa biết phải ở đâu.
Còn mẹ giờ thất nghiệp. Ba già, làm nhiêu chỉ đủ để nuôi thân mình ở dưới Nha Trang. Cả 2 người đều già hết cả rồi. còn 1 đứa em học sau em 1 lớp nữa.
Với đồng lương 3 triệu của tân sinh viên như em
chẳng biết thế nào nữa.
bây giờ em chỉ biết khóc
đến cả viết cũng chẳng còn mạch lạc nữa rồi, có gì mấy thím bỏ qua cho
thôi chào mấy thím vậy.
Cảm ơn các thím đã đọc!
tranh thủ lễ lạt 2-9 chạy grab kiếm ngày 2-3 triệu thím ơi,còn hơn là ngồi khóc mà cũng éo nghĩ đc gì

cailongithe

Reaction score
0
Vl lên mạng khóc .??

Thanh niên yếu đuối quá thể.

Kiếm tiền, r obz mày sẽ tự biết binh đường thôi, việc của mày là học nếu không con mày sau này cũng sẽ khóc như mày

kynhong2014

Reaction score
0
clonespam1 said:
Ăn trắng trợn vãi, mà đọc tới cuối thấy c44 cũng bị khởi tố, mà thấy cả ông vĩnh nữa kìa, ăn thua gì ko thím?
Đi tong 10 năm cuộc đời và vốn liếng, tương lai gia đình. Là tôi chắc liều chết giết hết đám kia quá. :canny:
Sent from voz using vozFApp