Cuối 8x ( 87 88 89 ) vào chia sẻ cuộc sống nào

nkquang68

Reaction score
0
1 vợ , 1 con, nợ 1t8 tỏi.

thu nhập tháng 20 củ , vợ 10 củ, cho thuê nhà 11 củ , trả bank hàng tháng 22 củ

Hy vọng 10 năm sau hết nợ :( bế tắc

1988

_gacon_

Reaction score
0
89 1 vợ 1 con gái 7 tháng tuổi.

Xe 7 chỗ ông già cho mượn, 2 căn chung cư và 2 quán cafe Q1.

Nợ tầm 1 tỷ, nói chung đủ để ăn uống nhà hàng và shop mà không đắn đo.

Mỗi tội ông bà bóng gió đòi cháu trai.

batquaimotthoi

Reaction score
0
vaa_3041987 said:
Vãi lòn người chiến binh mải chunh chiến quá àh :gach:
D:sosad: mải làm hay sao còn chưa chồng vậy :))

via vozForums for iPhone
BLt.2611 said:
Có chym mà đòi lấy chồng gì hả pa? :shame: 996273
Thật giờ cũng ko biết cuộc đời mình nó đi về đâu nữa :sosad:.
Đúng bằng giờ này năm ngoái, cty thông báo giải thể - Mất 1 cv ngon lành, xong cũng giai đoạn gần tết nên ỉ i thôi về nhà nghỉ ngơi lãnh bảo hiểm thất nghiệp cho sướng đã, rồi tính sau.
Công nhận mới nghỉ cũng sướng thiệt, cái đến lúc qua tết đi tìm việc với tâm thế là kinh nghiệm của mình chắc tìm dc việc tốt thôi, thế là ỏng eo - chê 3 Job gọi là tạm ổn ko nhận đi làm (lương cũng khoảng 13 - 16tr thôi nhưng với mình vậy là tạm ổn).
Đùng 1 cái quyết định mua nhà 1 tỷ 4 mà nợ lên tới 900tr =)), đến lúc đó cần việc thì ko có 1 ma nào gọi đi làm, PV 1 đống chỗ tạch hết cả, cuối cùng giờ chấp nhận đi làm lương cơ bản 7 triệu. :gach: ôm 1 đống nợ mà ko tháng nào dư ra đồng nào,
Ở nhà thì Mẹ suốt ngày lo ế, mà ế cmn thật, cơ bản là mình già mịa rồi ko còn cảm xúc yêu đương nữa, huhu :sosad:

Grommash Hellscream

Reaction score
1
batquaimotthoi said:
Thật giờ cũng ko biết cuộc đời mình nó đi về đâu nữa :sosad:.
Đúng bằng giờ này năm ngoái, cty thông báo giải thể - Mất 1 cv ngon lành, xong cũng giai đoạn gần tết nên ỉ i thôi về nhà nghỉ ngơi lãnh bảo hiểm thất nghiệp cho sướng đã, rồi tính sau.
Công nhận mới nghỉ cũng sướng thiệt, cái đến lúc qua tết đi tìm việc với tâm thế là kinh nghiệm của mình chắc tìm dc việc tốt thôi, thế là ỏng eo - chê 3 Job gọi là tạm ổn ko nhận đi làm (lương cũng khoảng 13 - 16tr thôi nhưng với mình vậy là tạm ổn).
Đùng 1 cái quyết định mua nhà 1 tỷ 4 mà nợ lên tới 900tr =)), đến lúc đó cần việc thì ko có 1 ma nào gọi đi làm, PV 1 đống chỗ tạch hết cả, cuối cùng giờ chấp nhận đi làm lương cơ bản 7 triệu. :gach: ôm 1 đống nợ mà ko tháng nào dư ra đồng nào,
Ở nhà thì Mẹ suốt ngày lo ế, mà ế cmn thật, cơ bản là mình già mịa rồi ko còn cảm xúc yêu đương nữa, huhu :sosad:
cho hỏi ấy là gái hay gay vậy :canny:

kal.tn

Reaction score
2
Chán lắm ng ae ạ. Năm nay thái bạch, làm ăn như l vậy

fsdfsdfdfs

Reaction score
0
89, 1 vợ 1 con 2 tuổi, 1 đất SG, 1 đất ở quê

đang kiếm con 7 chỗ chạy grab