Cuối 8x ( 87 88 89 ) vào chia sẻ cuộc sống nào

buonbuon297

Reaction score
0
Mình 88 , năm nay cũng 31 rồi , cũng ổn định làm ăn kinh doanh , nhà cửa ... Mà chuyện tình cảm tình yêu chưa vào đâu nên vợ con cũng k có , mặc dù cũng muốn ổn định lắm mà cảm thấy gái đang quen chưa đủ khả năng làm mẹ nên cũng ráng thêm 1 2 năm cho nó trưởng thành , nói thế thôi cũng k biết mối này ổn ko , tìm mối khác tầm tuổi này cũng mệt mỏi ghê , may là mình ổn định công việc rồi , nhiều bác khác chắc khổ hơn mình . Anh em vào chia sẻ nhé .

via vozForums for iPhone

Leopold123

Reaction score
0
buonbuon297 said:
Mình 88 , năm nay cũng 31 rồi , cũng ổn định làm ăn kinh doanh , nhà cửa ... Mà chuyện tình cảm tình yêu chưa vào đâu nên vợ con cũng k có , mặc dù cũng muốn ổn định lắm mà cảm thấy gái đang quen chưa đủ khả năng làm mẹ nên cũng ráng thêm 1 2 năm cho nó trưởng thành , nói thế thôi cũng k biết mối này ổn ko , tìm mối khác tầm tuổi này cũng mệt mỏi ghê , may là mình ổn định công việc rồi , nhiều bác khác chắc khổ hơn mình . Anh em vào chia sẻ nhé .

via vozForums for iPhone
88, đang rất chán đi làm nhưng làm riêng thì chưa có sáng kiến gì cả :(

phobotainam

Reaction score
0
89

công việc ổn định, có đầu tư thêm tay trái

1 vợ 1 con, nhà ở chung với mẹ già

cuộc sống cơ bản là đầy đủ

love4m

Reaction score
0
89 làm công chức nhà nước, có làm thêm ngoài

công việc tạm ổn, gia đình cũng gọi là êm ấm, vật chất không giàu nhưng đủ tiêu đi hàng quán, lâu lâu mua cho vợ cái đt, trang sức cũng không phải đắn đo gì. Mỗi tội là công việc có vẻ không phát triển được vì cũng không khoái bon chen, nịnh bợ mặc dù chuyên môn cũng thuộc dạng khá ở cơ quan. Chờ thời, chờ sếp có tâm vậy

duymanh777

Reaction score
0
88 , xưa hồi mới ra trường bao nhiêu con yêu với nhiều lựa chọn nhưng chả mảy may đến chuyện lấy vợ , cứ mải mê đi làm công trình dọc bắc nam kiếm tiền , chả yêu ai , giờ 31t rồi quay lại muốn lấy vợ ,về gần nhà làm có tìm hiểu mấy con 95.96 nhưng toàn bọn gì đâu ko , chả thấy cảm xúc gì , vài tháng trở lại đây quen 1 em 93 , lúc đầu nói chuyện hợp hy vọng có thể tiến xa nhưng dạo gần đây nó cũng bơ bơ mình nên chán , nghĩ đến cái tết trước mắt vẫn chưa có vợ mà nản , người lúc nào cũng ko thể vui vẻ được

WENBIE

Reaction score
4
88 đây, cảm thông với thớt

Loáng cái đầu đã 2 thứ tóc rồi

acnhancoc456

Reaction score
0
86 mà còn chưa thấy đâu vào đâu đây, chuẩn bị lấy vợ mà thấy tương lai u tối quá

anhmafia

Member
Reaction score
1
88 đây, cuối tháng này cơ quan giải thể, chuyển qua làm freelance. nhà cửa cũng có rồi, vợ cũng có rồi, xe thì chưa mua do chưa có bằng lái.