[Cùng kể] Con gái và những chuyện dẩm :lol:

molacc

Reaction score
0
mới tuần trước, mình với chị kia trong chỗ làm cũng nói chuyện với nhau lâu rồi, lâu lâu thả thính 1 2 câu cho vui, chả có tình cảm mẹ gì, chưa đi chơi riêng bao giờ, tự dưng hôm trước khen con bé chung chỗ làm xinh thế là nó giận đ thèm nói chuyện với mình nữa, đ hiểu tại sao

Sent from OPPO CPH1879 using vozFApp

paul_pogba

Reaction score
0
cách đây gần chục năm , đm ngồi sau cái bàn 5 đứa con vịt trời , đm bọn nó xưng vợ chồng ông bà cụ kị với nhau , đéo hiểu bọn này nghĩ gì
) mà giờ cơm áo gạo tiền chỉ muốn quay về cái thời ngồi sau bọn nó nói phét ăn quà vặt

trada25

Reaction score
0
tolabankauma said:
Crush cũ sắp lấy chồng nên mình chặn fb cmn luôn đỡ ngứa mắt. Nó tự dưng call hỏi sao chặn nó. Sao không quan tâm đến nó nữa. Chúng ta là bạn thân mà? . del mẹ sdt nó luôn . bố con điên
Đây, câu chuyện hài
Có lẽ là phiên bản biến tướng của FriendZone. :gach::gach:

Nói thật, mình cực kì ghét lũ con gái mà nó biết mình có tình ý với nó, mà nó đéo buông cho mình, Tụi đó vừa dẩm vừa súc zật vcl :sosad::sosad:

cloneisthetruth

Reaction score
0
kaidecember said:
chịch rồi còn nuối tiếc cái gì nữa =))
Được chục bữa tính ra cũng lãi =)). Cơ mà nghĩ lại vẫn bực mình thời trẻ trâu ngu dại vì lonz mà bị quay như dế

trada25

Reaction score
0
choideemanh12 said:
=)) tau đến quỳ luôn, thế mà chú cũng quay lại tiếp à, loại này sau thành bạn gái đếu biết đường nào mà chiều đâu :gach:
Kiểu đó nhạy cảm chết mợ
:sweat::sweat::sweat:
Mà còn đéo chịu là mình biết ít, phải được khen khiêm tốn cơ :gach:

TechDiscussed01

Reaction score
0
rủ đi xem phim, bảo bận học với làm thuyết trình để hôm khác. mình ok thấy chăm chỉ học là tốt, bảo e tập trung học đi rồi đi chơi sau, mình k nt nữa. thế là dỗi, đéo hiểu sao luôn