[Cùng kể] Con gái và những chuyện dẩm :lol:

jjhjghjhjh

Reaction score
0
về đến nhà, gặp nó.
"anh ơi, lại ôm !"
thế là lại ôm nó, rồi nó ngoạm cho môt phát vào dú !
ĐM đau ! mà đếch làm gì được, chửi nó là nó mếu !....

Reaction score
0
Em chủ thớt đây :brick: Ex kể ở #1 là ex đầu, gần đây có quen em khác, cũng ctay rồi, gọi là ex sau đi, ex sau này dễ thường nhưng khó gần gũi, hôn có tí đã đẩy ra
Vì lí do xàm lờ nên đã ctay. Nói chung là vẫn dẫm như ex đâu. Ctay xong lâu lâu lại tag vào cái ảnh nào đó, xong mình vào trả lời cái là ex xoá cái bình luận đó luôn.
Đăng tin 24h thì lâu lâu lại vào nhắn 1-2 tin mes xong cái im re, như kiểu gợi đòn vậy, nhưng bảo là ko yêu nữa đâu. VCL

Gửi từ Wakanda bằng vozFApp

kaidecember

Reaction score
0
regnickcungla1caitoisao said:
Em chủ thớt đây :brick:
Ex kể ở #1 là ex đầu, gần đây có quen em khác, cũng ctay rồi, gọi là ex sau đi, ex sau này dễ thường nhưng khó gần gũi, hôn có tí đã đẩy ra
Vì lí do xàm lờ nên đã ctay. Nói chung là vẫn dẫm như ex đâu. Ctay xong lâu lâu lại tag vào cái ảnh nào đó, xong mình vào trả lời cái là ex xoá cái bình luận đó luôn.

Đăng tin 24h thì lâu lâu lại vào nhắn 1-2 tin mes xong cái im re, như kiểu gợi đòn vậy, nhưng bảo là ko yêu nữa đâu. VCL

đã chia tay rồi thì còn làm ăn đc đ gì nữa mà phải cố đấm ăn xôi thế hả thím :look_down::look_down:

Reaction score
0
kaidecember said:
đã chia tay rồi thì còn làm ăn đc đ gì nữa mà phải cố đấm ăn xôi thế hả thím :look_down::look_down:
E có làm gì đâu thím
vẫn còn kết bạn, hôm bữa ex kêu làm cái logo xong trả mì cay và trà sữa, trước khi đi còn bảo là ko đc nói chuyện tình cảm 2 đứa. Xong mình ko nói, cái ex nói chuyện 1 hồi cũng vòng về việc 2 đứa có ghệ thế này thế kia, rồi hồi đó 2 đứa thế này thế kia vl thật

Mình cũng chả chủ động nhắn hay tương tác gì với ẻm, toàn ẻm nhắn mình trước gợi đòn chọc tức dậy đó

cloneisthetruth

Reaction score
0
kaidecember said:
lằng nhằng với 1 con dổn lầm giờ đã dứt được :pudency:
đi chơi cầm tay hôn hít nắn bưởi rồi mà vẫn bảo không yêu mình :canny: kêu là giờ em chưa muốn yêu, không muốn có mối quan hệ nào ràng buộc :canny: đéo hiểu luôn :canny:
lúc đầu nchuyen còn thấy được chứ sau nchuyen kiểu muốn đấm vào mặt mình :canny: thật sự mệt óc với loại này vl :canny:
Tôi còn chịch rồi cơ, lúc đầu đi chơi ôm hôn cũng sướng còn ku mù con mắt, sau mới thấy nc hãm lồn quá mà lúc nào nó cũng nghĩ mình phải chạy theo không bằng. Cho nghỉ cmn luôn =))

kaidecember

Reaction score
0
cloneisthetruth said:
Tôi còn chịch rồi cơ, lúc đầu đi chơi ôm hôn cũng sướng còn ku mù con mắt, sau mới thấy nc hãm lồn quá mà lúc nào nó cũng nghĩ mình phải chạy theo không bằng. Cho nghỉ cmn luôn =))
chịch rồi còn nuối tiếc cái gì nữa =))

skykhoa.6

Reaction score
0
Chiều này có thằng em ở tỉnh lên chơi, xong rủ thêm 2 thằng em nữa qua ăn uống làm chai bia, à toàn là em họ mình à. Xong nói con gấu chiều nay vậy đó mình có ý muốn chở nó đi nhưng không biết nó ngại không nên hỏi nó? Vậy xong giận nói đi đâu không chở đi, mà vl mình chỉ sợ nó ngại nên hỏi thôi mà :stick:
Được gửi từ iPhone 7 - vozForums

qt84

Reaction score
0
bkxuxu said:
Lại chémhttp:\\i.imgur.com/osCpCsi.gif (Image)
Ba cái chuyện này chém làm chi ông ơi

Sent from Asus ASUS_X00ID using vozFApp

Qhunter

Reaction score
0
kaidecember said:
chịch rồi còn nuối tiếc cái gì nữa =))
Như em tiếc lắm vì chịch mới được đôi ba lần :">
Gửi từ HTC U11 bằng vozFApp