[Cùng kể] Con gái và những chuyện dẩm :lol:

Reaction score
0
Chuyện là gấu mình tự dưng lại vì cái chuyện gì đấy mà tự dưng hỏi ko nói, vài hôm rồi, cái tự dưng nó bảo "Khi nào em ổn em nói" :eek:ps: Mình hỏi thì ko trả lời, thế lol nào nó lại lện spam insta, đăng ảnh ngày gần chục tấm :eek:ps: còn nói bóng nói gió mình hỏi kiểu trống không nên ko trả lời :eek:ps: đéo thể hiểu nổi, hỏi đàng hoàng có dùng "Emmmm" đàng hoàng luôn :eek:ps: thế chó nào vẫn cứ nói thế, em và nó đang ở 2 tỉnh khác nhau nên ko nói trực tiếp được.
Nó bảo khi nào ổn sẽ nói nên e đợi, thế chó nào nó lại bảo bạn nó là mình bơ nó :amazed:
À gấu mình nó cũng ko đẹp lắm, được cái vui vẻ dễ thương thôi :surrender: nên chắc ko có thằng nào quấy rồi đâu, tính đến nay cũng 4 năm cmnr :chaymau:
Đúng là con gái đứa nào cũng như đứa nào, nhưng chẳng đứa nào nhận mình giống đứa nào cả :amazed:

okasaki

Reaction score
0
Kể chuyện dẩm của gái thì có khi thớt này đưa vô ghim super thớt luôn đấy :amazed:

Sent from my On using vozForums

lllShast

Reaction score
0
Gấu bạn nhà đường phạm thế hiển đúng ko?:chaymau:

abcxyzmmrtz

Reaction score
0
Hôm qua mới đọc đc thớt của ông kia kể lể bị con bồ đòi ổng phải đi kéo chân để chụp ảnh cưới cho đẹp (ống thấp hơn nó 1 tấc) :lol: Chuyện hãm :lol: nhất mình từng nghe :lmao:

HocHocNuaHocVL

Reaction score
0
eternal flame said:
Bị nó bơ có chút mà đã khóc lóc kể lể rồi

Sent from my using vozForums
biểu hiện đấy là người ta yêu thương thật lòng mới thế
đó cũng là 1 cái tốt
cứ phải hờ hững, ra vẻ "anh đang cày game" thì gái nó mới yêu à
đó là đối với mấy đối tượng chịch rồi, có con với nhau rồi thôi nhé :gach:

Reaction score
0
eternal flame said:
Bị nó bơ có chút mà đã khóc lóc kể lể rồi

Sent from my using vozForums
Nhiều lần thế rồi chứ có phải 1 lần đâu :stick:

lllShast said:
Gấu bạn nhà đường phạm thế hiển đúng ko?:chaymau:
Đúng rồi đấy, hôm bữa có lập thớt đấy anh rờ đít nhớ dai nhỉ :shame:
HocHocNuaHocVL said:
biểu hiện đấy là người ta yêu thương thật lòng mới thế
đó cũng là 1 cái tốt
cứ phải hờ hững, ra vẻ "anh đang cày game" thì gái nó mới yêu à
đó là đối với mấy đối tượng chịch rồi, có con với nhau rồi thôi nhé :gach:
:*:*:*

Reaction score
0
Thằng bạn cũng n-hà trọ mình có con gấu, do 2 đứa đều là bạn thân nên 2 đứa chat chit, nhất cử nhất động sao mình điều biết hết. Đang yên đang lành đùng đùng nó im lặng mấy bữa ko nói năng gì với thằng này. Thằng này hỏi thăm gì cũng ko trả lời. 1 tuần sau thì đòi chia tay. Gặng hỏi mới biết là mấy hôm trước nó bị ốm, người khó chịu, thằng này ko chịu hỏi han, mua thuốc cho uống nên nó giận. Mà xàm lồn 1 chỗ là nó bệnh ko chịu nói 1 câu, cứ lầm lầm lì lì, thằng này chat chit qua mạng thì làm đéo gì biết nó khoẻ hay ốm :gach: