(Có hình) Gái lạnh nhạt sau buổi hẹn đầu tiên

TTKTILY

Reaction score
0
Tu_Ha_Tien_Tu said:
tôi sinh ra được cái dễ nhìn, cao to,không đẹp trai lồng lộng như các vozer nhưng đc cái to con râu ria rậm rạp , thêm cái lesor nhưng obz winner nên cũng xủng xỉnh
quen cũng nhiều em rồi, tôi rút ra đc 1 kinh nguyệt là buổi hẹn đầu tiên là buổi quan trọng nhất, 1 là ok, 2 là nên chấm dứt. như thớt thì chắc là hỏng rồi:stick:
bọn con gái nó đéo như đàn ông, dù đéo thích nhưng vẫn nhắn tin tình cảm đc, bọn nó đéo thích hay đéo muốn xích lại gần là nó nhắn tin kiểu cho có , hỏi 1 trả lời 1 , méo bao giờ chủ động nhắn tin trước, đứa mà nó thích các thím thì chắc chắn có 1 trong những biểu hiện sau:
1- chủ động nhắn tin trước, khi nhắn tin luôn kèm 1 câu hỏi để kéo dài đoạn hội thoại :sure:
2- luôn có những icon cười như :)) , =))) mặc dù thím nhắn như loằn :sure:
3- QUAN TRỌNG: sau khi đi chơi, nó thích thì nó sẽ chủ động reaction , nói cho thím nghe về buổi hẹn đó kiểu anh đz vl, anh hài hucosw vl, hnay em vui lắm :sure: đi chơi về mà nó đéo nhắn gì hay đéo có phản ứng gì thì tạch cmnr
thím nói mấy biểu hiện buổi hẹn đầu giống hệt mình, nhưng sau đó mình lại xàm lol khiến gái hết tình cảm với mình, buồn cực.

Nill_Jazz_List

Reaction score
0
atulaka said:
Thế gái cùng cty thì sao các bác? Em với gái ở trên cty cũng hay nói chuyện trêu đùa mà về phòng thì chả biết nt gì cả. Rủ gái đi cafe thì cũng thấy ko ổn vì gái hay bảo là nằm ngủ ở nhà thích hơn :(. Vậy là ko có gì tốt cho em à các bác? Nên next ạ?
:shame: sao giống gái ở cty t vậy, nãy mới hỏi n cũng bảo thích ngủ hơn
Gửi từ Samsung SM-G935F bằng vozFApp

BitcoinSignal

Reaction score
0
Tu_Ha_Tien_Tu said:
tôi sinh ra được cái dễ nhìn, cao to,không đẹp trai lồng lộng như các vozer nhưng đc cái to con râu ria rậm rạp , thêm cái lesor nhưng obz winner nên cũng xủng xỉnh
quen cũng nhiều em rồi, tôi rút ra đc 1 kinh nguyệt là buổi hẹn đầu tiên là buổi quan trọng nhất, 1 là ok, 2 là nên chấm dứt. như thớt thì chắc là hỏng rồi:stick:
bọn con gái nó đéo như đàn ông, dù đéo thích nhưng vẫn nhắn tin tình cảm đc, bọn nó đéo thích hay đéo muốn xích lại gần là nó nhắn tin kiểu cho có , hỏi 1 trả lời 1 , méo bao giờ chủ động nhắn tin trước, đứa mà nó thích các thím thì chắc chắn có 1 trong những biểu hiện sau:
1- chủ động nhắn tin trước, khi nhắn tin luôn kèm 1 câu hỏi để kéo dài đoạn hội thoại :sure:
2- luôn có những icon cười như :)) , =))) mặc dù thím nhắn như loằn :sure:
3- QUAN TRỌNG: sau khi đi chơi, nó thích thì nó sẽ chủ động reaction , nói cho thím nghe về buổi hẹn đó kiểu anh đz vl, anh hài hucosw vl, hnay em vui lắm :sure: đi chơi về mà nó đéo nhắn gì hay đéo có phản ứng gì thì tạch cmnr
Em gái mình đang tán cũng như này, icon với emoji tùm lum vl :gach::gach::pudency::pudency:

Zou Zou

Reaction score
0
WhiteGhost said:
Vì nó thấy mày đéo giàu nên đéo muốn quen tiếp chứ sao :sogood: nhìn cái kiểu cầm máy ảnh là biết kiểu sống ảo đú fame kiếm trai nhiều tiền rồi
Được gửi từ GoPro Hero 7 Black - vozForums
Đang chán nên không muốn chửi thề đâu
Gửi từ Xiaomi Redmi 5 bằng vozFApp

zikzero

Reaction score
0
chắc nó biết thớt là vozer nên né dần :shame:

zozowjn

Reaction score
0
bigf00t said:
Vẫn là trò đứa tiến đứa lùi thôi, đừng vồ vập quá, thu quân về độ một hai hôm, đéo thấy nó hỏi lại mình thì tự hiểu rồi đấy.
Như bác này nói mà làm thôi. Tán gái theo kinh nghiệm thất bại đến 20 lần của tôi thì. Cứ từ từ thôi, đừng vồ vập, nâng niu nó quá. Chỉ đủ để ngỏ thành ý thôi. Rồi coi ý nó sao,Thuận thì tiếp.ko thì biết đau cũng cắn răng chịu đựng mà gạt qua thôi. Cố lắm, cuối cùng mình vẫn là ng tổn thương nhất.
Gửi từ Samsung SM-G930F bằng vozFApp

haiseopro

Reaction score
0
Thì k phải gu nó chứ sao. Nhìn ảnh phối quần áo kiểu hàn thì đóan e này mê zai hàn, da trắng, m80, người cao dong dỏng chứ đéo phải cao to cục súc, đi suv trắng, lịch thiệp, chịu chơi, chịu chi, chuẩn bạch mã hòang tử.

Reaction score
0
Zou Zou said:
Đang chán nên không muốn chửi thề đâu

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 bằng vozFApp
Gái nó đã có thái độ vậy rồi thì thím không cần phải để tâm nữa đâu, cứ bơ nó đi và tìm cho mình mối khác thôi

Thím nên biết rằng trước khi có được thành công như hiện giờ thì ông Park Hang Seo cũng đã phải trải qua một quãng thời gian loser rất dài đó thím

mrbingo

Reaction score
1
thì do buổi hẹn lần đầu thấy khoogn vui chứ sao, chắc gái có cảm giác k thoải mái, gượng gạo. Cứ kiên nhẫn thêm chút đi.

ChinchinChanchan

Reaction score
0
zikzero said:
chắc nó biết thớt là vozer nên né dần :shame:
Lúc trước trong lớp có thằng ăn nói bựa chuẩn vozer, tự xưng là vozer. Nhưng lại bị bọn con gái tẩy chay. Bảo vô duyên thúi. :chaymau: