(Có hình) Gái lạnh nhạt sau buổi hẹn đầu tiên

Zou Zou

Reaction score
0
(Ảnh bên dưới - các bác xem xong cho e xin lời khuyên nhé) --- Vào vấn đề. E đoán chắc vấn đề này cực cực kì nhiều ae gặp phải chứ không riêng gì em. Sau buổi hẹn đầu tiên gái nt ít hẳn đi, mình hỏi gì nói đấy. hết.

Hôm đấy e mời gái đi xem phim, xem xong thì đi bão mừng vn vô địch. Mặc dù bản thân thể hiện rất tốt, nói chuyện không nhạt, vui vẻ, ngoại hình ăn mặc bề ngoài các thứ đều ok, xứng đôi vs gái hôm đấy, cư xử đúng mực. Lúc đấy gái cũng quý. Nhưng không hiểu sao sau hôm đó, gái nhắn tin nói chuyện vs e cứ khác khác lạ lạ kiểu gì ấy các bác ạ, e hỏi gì nói đấy, cảm giác không còn vui vẻ như lúc trước :sad: em buồn lắm

Giờ e phải làm gì đây?

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 bằng vozFApp

samsam95

Reaction score
0
Zou Zou said:
(Ảnh bên dưới - các bác xem xong cho e xin lời khuyên nhé)
---
Vào vấn đề. E đoán chắc vấn đề này cực cực kì nhiều ae gặp phải chứ không riêng gì em. Sau buổi hẹn đầu tiên gái nt ít hẳn đi, mình hỏi gì nói đấy. hết.

Hôm đấy e mời gái đi xem phim, xem xong thì đi bão mừng vn vô địch. Mặc dù bản thân thể hiện rất tốt, nói chuyện không nhạt, vui vẻ, ngoại hình ăn mặc bề ngoài các thứ đều ok, xứng đôi vs gái hôm đấy, cư xử đúng mực. Lúc đấy gái cũng quý.
Nhưng không hiểu sao sau hôm đó, gái nhắn tin nói chuyện vs e cứ khác khác lạ lạ kiểu gì ấy các bác ạ, e hỏi gì nói đấy, cảm giác không còn vui vẻ như lúc trước :sad: em buồn lắm

Giờ e phải làm gì đây?

Đức.
Dm. thằng #2 đức ngu vl/

Reaction score
0
Zou Zou said:
---
Vào vấn đề. E đoán chắc vấn đề này cực cực kì nhiều ae gặp phải chứ không riêng gì em. Sau buổi hẹn đầu tiên gái nt ít hẳn đi, mình hỏi gì nói đấy. hết.

Hôm đấy e mời gái đi xem phim, xem xong thì đi bão mừng vn vô địch. Mặc dù bản thân thể hiện rất tốt, nói chuyện không nhạt, vui vẻ, ngoại hình ăn mặc bề ngoài các thứ đều ok, xứng đôi vs gái hôm đấy, cư xử đúng mực. Lúc đấy gái cũng quý.
Nhưng không hiểu sao sau hôm đó, gái nhắn tin nói chuyện vs e cứ khác khác lạ lạ kiểu gì ấy các bác ạ, e hỏi gì nói đấy, cảm giác không còn vui vẻ như lúc trước :sad: em buồn lắm

Giờ e phải làm gì đây?

Đức đã :">
đỏ: nói như thím thì chẳng ăn bơ :sweat:

verylove

Reaction score
0
Sao hồi h thấy gái thể loại câmf đàn hay máy ảnh là éo ưa. Vote ngĩ Chắc thím ko vừa mắt nó nên nó lơ. Lần đầu mà đi xem fim hả

Gửi bằng vozFApp

boydangyeu_anqueda

Reaction score
0
Zou Zou said:
---

Giờ e phải làm gì đây?

không đúng với hình tượng em ấy rồi, chỉ là bạn thôi :))
gái đeo G_shock màu đen không đẹp lắm:shame:

Dich Vu Mai Tang

Reaction score
0
Nhắn thêm 2 3 nữa mà vẫn vậy thì next đi. Tao vừa tặng quà sinh nhật xong tao cũng next kia. Là thằng con trai cảm giác không được tôn trọng khó chịu bỏ mịa