(Có hình) Gái lạnh nhạt sau buổi hẹn đầu tiên

hqm_thunderlion

Reaction score
0
Hình mẫu rất quen thuộc. Lời khuyên quen thuộc là dẹp nó đi bạn ơi, nó nhạt rồi thì khó cứu lắm :))

dzickboo

Reaction score
0
Kịch bản quen quen...khuyên thớt nên kiếm mối khác đi nhé :byebye::byebye:

Gửi từ Ớt bằng vozFApp

Zou Zou

Reaction score
0
le0zz said:
bạn up hình ảnh cây đồ bạn mặc hôm ấy lên ae xem. đi xe gì đưa đón ra sao, phụ kiện đi kèm. để ae có cái nhìn đầy đủ chứ nói mồm thế ai tin.
Giờ e không thể mặc lại nguyên bộ đó rồi chụp cho thím xem đc. Nhưng e nghĩ bề ngoài ko chiếm quá nhiều % đối với 1ng con gái thông minh. E là 1ng khá thực dụng, những món đồ e mang đều hướng tới độ bền vs tinh tế, chứ e cực ghét sự bảnh bao quá đà.
Cụ thể: giày cv, quần bò, áo somi bên trong, bomber bên ngoài, túi đeo chéo sau lưng của xiaomi, e hướng tới sự năng động, trẻ trung. thím trên đừng lôi cái đt ra nói e nhé, nhỏ nhặt quá, máy e rất nhiều người khen đẹp chứ ko hề xấu.
Gửi từ Xiaomi Redmi 5 bằng vozFApp

atulaka

Reaction score
0
Thế gái cùng cty thì sao các bác? Em với gái ở trên cty cũng hay nói chuyện trêu đùa mà về phòng thì chả biết nt gì cả. Rủ gái đi cafe thì cũng thấy ko ổn vì gái hay bảo là nằm ngủ ở nhà thích hơn :(. Vậy là ko có gì tốt cho em à các bác? Nên next ạ?

bebong115

Reaction score
0
Bơ 1 tuần - 10 ngày
Rồi chợt hẹn đi chơi, date
Nếu k đi thì hiểu, còn nếu đi xem như cá đã cắn câu

Han doi hen vo doi

Reaction score
0
atulaka said:
Thế gái cùng cty thì sao các bác? Em với gái ở trên cty cũng hay nói chuyện trêu đùa mà về phòng thì chả biết nt gì cả. Rủ gái đi cafe thì cũng thấy ko ổn vì gái hay bảo là nằm ngủ ở nhà thích hơn :(. Vậy là ko có gì tốt cho em à các bác? Nên next ạ?
Thì rủ nó ngủ cùng. Nó gợi ý thế còn gì :gach:
Gửi từ Design house bằng vozFApp

Bmaster

Member
Reaction score
0
khó cứu lắm

giờ chỉ có chiêu đập tiền vào cho nhanh may ra xoay chuyển dc tình thế