Có ai mua nhà xong rồi gia đình nhà vợ kéo đến ở không?

ngddan

Reaction score
0
sitaka said:
Thím nhìn cũng hơi giống hoàn cảnh lúc trc của mình nhưng khác cái là mình ở nhà vợ! Mà có gia đình ong anh bà con bên vợ xin ở cùng! Lúc đầu thống nhất ở 3 năm sẽ ở riêng! Nhưng từ khi ở năm 2015 đến nay vẫn vậy! Mà mình với vợ hiện ở chung cư còn nhà đó của vợ gia đình ông anh bà con ở lun rồi! Mún nói dọn đi cũng khó vì mẹ vợ thương họ! Haizz
Đến thế này thì quỳ, đéo hiểu sao cho con cái ruột rà ra chung cư ở, còn dòng họ ngang nhiên ở nhà cao cửa rộng :surrender:

XTtinhdauTK17

Reaction score
0
Chung quy lại em chỉ thấy tại vợ bác cả. Nhưng nồi nào úp vung nấy. Bác tự hỏi ngược lại xem nếu bố mẹ bác ở chung bác có bảo vợ trả tiền cho hai ông bà không? Có kể lể này nọ không?

via vozForums for iPhone

chung1a1

Reaction score
0
XTtinhdauTK17 said:
Chung quy lại em chỉ thấy tại vợ bác cả. Nhưng nồi nào úp vung nấy. Bác tự hỏi ngược lại xem nếu bố mẹ bác ở chung bác có bảo vợ trả tiền cho hai ông bà không? Có kể lể này nọ không?

via vozForums for iPhone
Ông có dớ người không vậy? Nếu bố mẹ tôi ở chung thì đời nào tôi kêu vợ trả tiền cho bố mẹ chồng? Nói ra vậy thì con vợ còn coi nhà chồng ra cái gì nữa. Có phải đói khát đâu mà bắt dâu rể trả tiền ở cùng
:canny:

ChungSeiker

Reaction score
0
chung1a1 said:
Cập nhật hêm. NAy tôi cũng nói rồi và ông bà vợ kêu để cuối tháng ông bà đi ra ngoài, vì bà còn đi làm từ sớm đến tối nên chưa có thời gian đi kiếm phòng. Thôi ngồi đợi cuối tháng thôi nhỉ, chứ ko nhẽ lại hăm hở đi kiếm phòng giúp luôn cũng hơi kì
Luôn và ngay bác ạ, để lâu cứt trâu hóa bùn. Coi như hỗ trợ giúp đỡ bố mẹ vợ luôn. Chứ ngồi không đến cuối tháng lại dính lí do "chưa tìm được chỗ" rồi lại thành tháng sau, tháng sau nữa nữa nữa. Đang có đà thì phải tiến hành ngay.

anhtua4cvp

Reaction score
0
Vào đây cổ vũ bác thớt đấu tranh giành độc lập :ah: