Có ai mua nhà xong rồi gia đình nhà vợ kéo đến ở không?

tbnet012

Reaction score
0
oggy.nhamhiem3 said:
rồi tương lai họ hàng bên vợ nhà anh sẽ bồng bế nhau lên nhà anh ở tiếp thôi. Tiện thể cho tớ hỏi vùng trung địa là ở đâu thế :v tớ chưa lấy vợ nên hỏi để biết đường tránh :sweat:
Đất nước VN hình chữ S răng mà bác còn hỏi trung địa là ở mô ?:surrender:

Rambobattu

Reaction score
0
Ở như này bình thường vui vẻ không sao nhưng đến lúc không xuôi chèo mát mái cả nhà vợ nó hùa vào thì mình đang là chủ lại thành khách trọ ngay. Tốt nhất thuê nhà cho bên vợ, hỗ trợ tối đa tiền thuê, con cái gửi nhà trẻ. Thỉnh thoảng mời bên vợ qua ăn uống lại vui như hội.

ChungSeiker

Reaction score
0
Hai tuần rồi không có cập nhật, phải chăng chủ thớt đã bị thủ tiêu?

hakuna7

Reaction score
0
Hổ đàng hoàng said:
phải nói rõ ràng với vợ trước, đọc thì đoán thớt sợ vợ

via vozForums for iPhone
đúng rồi

jimmy_007vn

Reaction score
0
haiza, mình cũng sắp rơi vào tình trạng tương tự. chỉ khác, mình o nước ngoài. mới lấy con vợ o VN. Hiện giờ chưa mua nhà, nhưng nó đang tính rước ba2 già vo qua bên này. mình chuẩn bị mua nhà, tiền 100% là tien của mình, vì minh đi lam tích góp truoc hôn nhạn, nó mới qua, chả co cong an viec làm. GIờ mà mua nha, sau nó kéo bà già vo vào ở, nói ra thì nó gây chuyên. DM, rồi kêu toi phải bỏ tiền ra để mướn nha cho bà già vo o? dm, tôi đâu có mướn bã qua đây ở, tu nhien giờ bắt tôi phải lo tiền nhà. O mẹ VN cho rồi, qua bên này làm gì. Có cách nào giải quyết ko mấy bác

Mill

Reaction score
0
Chưa có con cái gì thì cứ quyết đoán vào, được thì ở, không được thì xéo. Gặp trúng đào mỏ, và không biết điều thì ly dị là cách tốt nhất

hieu1089

Reaction score
0
Mình biết một ông ngày xưa thường câu cá chung, nhà vợ ổng mượn tiền xây nhà, xây xong rồi hẹn lần lượt không trả, ổng tức quá định dọn về đó ở thì gia đình mấy đứa em gái vợ nó dọn vô ở trước hết phòng ko vào được, còn bà vợ thì suốt ngày đi nói xấu chồng ngoại tình ko lo cho vợ con với mọi người.. thấy ổng khá thê thảm